[ CF Group ] Đào tạo newbie chiến CrowdFrower

hungnganbg11

Senior
Reactions
232
MR
0.001
Insuree Balance
0

SITE CHÍNH

Do bên GPT đã thay đổi chế độ % RB nên mình bây giờ sẽ RB cho các bạn 80-100% áp dụng cho tất cả các site nhé.
Notes: số tiền rb các bạn sẽ bị trừ thêm fee rút tiền theo site 15%(PM) 10%(PP,WMZ) và khi yêu cầu rb thì các bạn phải cho mình check team của các bạn đăng nhập vào tài khoản ref.

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình, nếu có thắc mắc gì các bạn có thể post lên topic hoặc inbox, nếu làm được mình sẽ trả lời cho các bạn.

https://www.facebook.com/taskcf

P/s: Khi các bạn ref các bạn nhớ để lại mail, yahoo, tài khoản muốn trả rb của các bạn để tiện pm khi muốn RB nhé.

Hiện tại mình RB qua các cổng : wmz, pm.

Chúc các member kiếm được thật nhiều tiền.

Trong khi ít task để làm các bạn có thể chọn 1 số việc để làm kết hợp nhé. Mình tổng hợp trên blog:

http://kinhdoanhtrenmang01.blogspot.com/

Tài liệu làm việc tạm thời hướng dẫn task làm task cơ bản. Có gì mình sẽ update tiếp cho các bạn.

Download

4 Site Giftcard, Gptbanks, Point4ds, honeydollarz. Bạn nào chơi PTC thì có thể bỏ vào auto all1tools nhé.
Scrip: shiftcode
Proof :D

Ảnh chụp màn hình_2014-04-13_235710.jpg

Last edited:
xin RB lần đầu site giftcardgpt.com, ID quancnalt01 !! thớt check và Rb cho mình vào Z318007788735 nhé , tks ! ( xin từ mấy ngày trước )

Cầu RB, tài khoản là songlong1992 trên Giftcardgpt.com, honeydollarz, points4ads!!!

xin RB lần đầu site giftcardgpt.com, ID quancnalt01 !! thớt check và Rb cho mình vào Z318007788735 nhé , tks ! ( xin từ mấy ngày trước )
Cầu RB, tài khoản là songlong1992 trên Giftcardgpt.com, honeydollarz, points4ads!!!
Các c pmm yahoo mình nha :D

đá lên tuyển mem siêng năng nào :D

Proof mới nhất vừa về :D

nhà mới à anh

Xin tý wmz RB ở nhà mới nhé cậu, thông tin đầy đủ bên dưới nhé :D

Xin tý wmz RB ở nhà mới nhé cậu, thông tin đầy đủ bên dưới nhé :D
TỐi cậu ol. Tớ RB cho nhé :)

lúc trước có đăng kí cho người khác mà không làm, giờ có cách nào để đăng kí lại cho bác không ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom