Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

100 acc, nó hứng ra 1 lèo, thì tắt máy cho nhanh :))))))
thế giờ biết rùi, trong tuần ráng là, chủ nhật ngồi chơi, hehehe

100 acc thì đúng là tắt máy cho nhanh =)), hên là captchatypers hok test acc như qlink, h0k thôi test 100 acc đủ chết rồi =))

thường thì mình hay nghỉ captchatypers vào thứ 7,chủ nhật =)) vì có thức suốt đêm cũng h0k dc bao nhiêu >"<

haizzz, sao cái Lr nó ăn phí tùm lum nhỉ, bên Caps gửi 5.1498, vô LR đc có 5.14 , rùi còn trừ 1% =.=

LR là người nhận trả phí mà, mặc định rồi, mà CN CT cũng pay hả ta ??

hjx, phí gởi = WMZ còn mắc hơn đó .... vậy là dc rùi, nếu có điều kiện thì để nhìu nhìu rùi rút lun 1 lần đi

hjx, có ai load nhanh nó ko? sao mà chậm quá a ....>__________< ................. đến là nản a .....

haizzz, sao cái Lr nó ăn phí tùm lum nhỉ, bên Caps gửi 5.1498, vô LR đc có 5.14 , rùi còn trừ 1% =.=

phí 1% thì nhìu hay ít $ cũng bị phí, cái mình nói là caps chuyển 5.1498, vô LR, chỉ còn 5.14, mất 2 cái đuôi sau, biết là hok đáng bao nhiu, hehehe

m cũng bị như thế T_T ... nó gởi 5.216, về còn 5.15 ^^ ... nhưng mình nghĩ là tiền fee

load chậm quá ... huhuhu....:binhsua56:

Tình hình là rút tiền hồi sáng tới h vẫn ko đc, chờ nó onl hỏi đã :binhsua160:

Nó sẽ pay cho mình trong vòng 24h mà, thường là đến tầm 3 -4 h chiều mới có bác ah

Hôm qua hôm kia cũng nhấn mà nó ko pay, tưởng là thứ 7 chủ nhật nên nó nghỉ, hôm nay nhấn vẫn ko pay. Đợi đến tối rồi tính tiếp!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom