• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần vay lãi!!!!!!!!!!!!! (BQT không Verified cho việc huy động này)

Status
Not open for further replies.
rat cang thang?.>^^''....up cho moi ng mmo4vn cung xem xet nao`..>^^"'

Chào các bạn
Mình lập topic này muốn huy động vay vốn LR. Mình sẽ trả lãi các bạn giống như các site Hyip nhưng đảm bảo không scam của ai 1 xu. Hình thức trả lãi cụ thế như sau:
Min dep: 1LR
Max dep : 30LR
Có các Plan như sau:
P1: 5%/ ngày trong 4 ngày
P2: 7%/ ngày trong 15 ngày

Với các bạn đầu tư trên 2LR mình sẽ trả lãi hằng ngày vào 22h tối. Với các bạn đầu tư 2LR trở xuống mình sẽ thanh toán cả gốc lẫn lãi sau khi kết thúc Plan.
Vì sao mình trả lãi cao hơn hẳn các site Hyip? Vì mình đang rất cần vốn để làm 1 dự án và cũng là vì muốn xin ít thank của anh em sau khi hợp tác với mình!
1 lần nữa mình xin đảm bảo không có lừa đảo ở đây. Các bạn có thể đầu tư thử 1$ xem độ tin cậy của mình, mình không có thời gian lập topic chỉ để lừa đảo vài $ của các bạn!
Nếu ai không tin đừng ném đá,
thank!

Mình sẽ update danh sách các bạn đầu tư ở topic này hằng ngày
Bạn nào muốn hỏi thêm và đầu tư liên lạc với mình qua
yahoo: b3n4.kool
đọc rules,không cho phép huy động vốn như thế này,nếu còn tái phạm sẽ ban.

Còn 3 ngày nữa là biết chủ thớt bán cam quít hay là đầu tư kiếm lãi liền :binhsua72:
Công nhận 1$ mà có giá trị ghê có thể so sánh với 1 con người :binhsua115:

cái bác này! Chém giết gì ở đây! Đây là forum MMO đó nhà bất quá ném vài tấn gạch thì dc rồi :binhsua04:

nãy giờ xin các bác cho người ta tí hy vọng mà các bác chẳng cho thì biết làm sao :binhsua17:

muốn chơi thì mượn tiền cha mẹ anh chị bạn bè ra ngân hàng mà mượn. huy động này ai nói mà chẳng được.
Muốn tạo cơ hội lãi lớn cho các bạn thôi! Nhân đây cũng tạo ít uy tín, Mình cũng đã mượn tiền của nhà rồi mà

nói chung là các hình thức huy động tnay ko ổn đâu. Mình nghĩ với mức % như bạn nêu ra ngoài đời mà vay cho lành :))

nói chung là các hình thức huy động tnay ko ổn đâu. Mình nghĩ với mức % như bạn nêu ra ngoài đời mà vay cho lành :))
Mình nghĩ mức trả lãi này thì có thể trả được mà :D
@Ông có 379 thank's mà sao lên master hay thế :|

Có vẻ như bác Thiensuvoly move topic của mình nhầm thì phải! Đề nghị Mod nào đi qua move sang box: MMO's Job Market dùm nhé!
thank!!!

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:25 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Mình nghĩ mức trả lãi này thì có thể trả được mà :D
@Ông có 379 thank's mà sao lên master hay thế :|
cũng hok rõ lấm pm shin hay mod nào coi :-??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom