Cần TUT tăng 5kg trong 1 tháng

Nhân đây cũng share tut nhanh tăng cân cho bạn mà mình ngâm lâu này :D
- Ngồi máy liên tục hàng giờ liền
- Chuẩn bị nhiều đồ ăn nhanh như osi , v,v, lương khô , mì tôm sống , nói chung có cái gì ăn cái đó
- Phương châm đói là ăn đói là ăn ..
- Uống nhiều nước gas , sửa có gì phang nấy
Sau 14 ngày đảm bảo lên 5kg . mình vừa 55 lên 60 đây :D
End tut
Ăn kiểu như bác chắc em ngồi trên cái bô luôn :D:D.

ăn 5kg thịt mở trong 1 ngày :D

ngồi máy cả ngày thì không tăng nổi đâu :( ngồi máy tính ai cũng mặt hóp cả :(
tùy nha bạn. cũng ngồi máy >8h/1 ngày, trước giờ vẫn giữ tầm 68-70kg. chủ yếu là do ăn uống với lại nên tập thể dục đều đều nha. :D

Ngồi máy tính nhiều bụng sẽ to ra. Thực ra tăng cân cũng đơn giản mà, cứ ăn nhiều là tăng thôi. Không phải ăn nhiều 1 lần mà ăn nhiều lần trong 1 ngày. Đó là trường hợp của em từ 49 lên 54! Và cứ uống 1 lon bia 1 ngày kèm theo mồi ngon ngon đảm bảo sẽ tăng cân :p:p:p:p

tùy nha bạn. cũng ngồi máy >8h/1 ngày, trước giờ vẫn giữ tầm 68-70kg. chủ yếu là do ăn uống với lại nên tập thể dục đều đều nha. :D
Nói chung là tầm 11h ngủ là đẹp. Hạn chế quay tay và tập thể dục trên giường để tránh mất ka lo!!!

Hi anh em,

Dạo này cắm đầu vào máy tính, gầy ốm quá. Anh em nào có bí kíp tăng 5kg trong 1 tháng không chỉ với, mình có thể hạn chế ngồi máy tính :)

Cảm ơn anh em :(

Cái nào cũng có cái giá của nó :) .. bỏ máy tính đi là mập =]]

Mà gầy quá GYM sút kí thì seo :p
Tập GYM phải đi kèm với chế độ ăn hợp lý mới lên đc. Hồi sinh viên có thằng bạn mình cũng tập GYM mà ăn cơm bụi nên càng tập càng teo!!!

ăn nhiều vào nhưng nhịn ỉa và nhịn đái trong vòng 1 tháng thì chắc chắn kiểu j cũng tăng từ 5 đến 10 kg. Chúc bạn thành công!

Cái nào cũng có cái giá của nó :) .. bỏ máy tính đi là mập =]]
Bỏ máy tính thì theo em An Dê La Ngọc Tờ Rinh cạp đất mà ăn à thím :eek::eek::eek:

Mà có thức khuya không cậu, mình hay thức khuya :(

Ặc, có thể tuỳ mỗi người :(
Thức khuya mới nhanh tăng cân đó nhé ;)
Mình online ngày 7h đến 17h
Tối 18h đến 3h

Mình thì chả cần TUT tăng cân mà chỉ cần TUT mở khóa áo chip BX bằng 1 tay mà nhanh thôi :p:p:p:p

article

Chơi hết đống này là lên được đó thớt.

em gầy ốm quá . muôn tăng cần kiếm con gấu . cớ mà ăn mãi chãng béo được . có bi kíp nào nữa k bác? à mà em hay thức khuya lắm . có nên hạn chế lại k? có cần ngủ trưa k bác?
:oops: ăn maĩ mà đeo lên thì giun no xơi mẹ hết rồi,muon len can thi phải tập tạ + ăn nhiều,còn co nhieu tiền thì thay vi tập tạ thi ăn nhậu nhiều vào,chủ yếu la do chú lười quá nen mới thê thoi:rolleyes:

Thức khuya mới nhanh tăng cân đó nhé ;)
Mình online ngày 7h đến 17h
Tối 18h đến 3h
Ngồi kinh thế chắc thím cũng thuộc vào dạng thánh ngồi rồi đó

:oops: ăn maĩ mà đeo lên thì giun no xơi mẹ hết rồi,muon len can thi phải tập tạ + ăn nhiều,còn co nhieu tiền thì thay vi tập tạ thi ăn nhậu nhiều vào,chủ yếu la do chú lười quá nen mới thê thoi:rolleyes:
Quên mất bác nhắc em mới nhớ là Thớt nên xổ giun 6 tháng/1 lần!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,904
171,946
Latest member
ketquamonhat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back