Cần tư vấn mua xe máy!

Bạn sẽ chọn xe nào? :)

• Jupiter RC 2012

Votes: 13 22.8%
  • Wave 110 RSX

Votes: 19 33.3%
  • Sirius RC

Votes: 25 43.9%

• Total voters
    57

ĐẸP MÀ NGON ,ĐI PHÊ LẮM lol.gif

Attachments

3.4 KB · Views: 39
Ablade Thái đi cậu ơi. :D
Đang kết em này. kim phun điện tử. hehe. mua đi cua gái thì thôi rồi. :D

Mình đi Sirius RC 2011 cũng được 5 tháng rồi, thấy rất ok: bốc, khỏe, ăn xăng bình thường: khoảng 50Km/lit, nếu chạy đường trường thì hơn.
Nhưng theo mình bạn có điều kiện thì cứ tậu em Jupiter RC đi.

Cảm ơn cả nhà, bạn mình đi Si với ex thì nhiều nên mình có biết thế này. Con Si thời gian đầu đi rất bốc nhưng được khoảng 20k KM thì máy yếu lắm, hồi tối đi nhậu 2 thằng bạn mình định bán lại chiếc Si. Wave 110 RSX thì tiết kiệm xăng, máy cũng đc, vì xe mới ra nên chưa test thử đi lâu có mau xuống máy ko, nhưng có 1 khuyết điểm là dàn nhựa hơi kêu. Ju thì chưa ai đi mà nghe bọn nó nhận xét: Máy không bốc bằng Si, hao xăng hơn, về mẫu mã thì được.

Định mua Si mà con này cũ quá, ra đường thấy người ta chạy đầy, wave thì nghe dàn nhựa kêu nghe cũng ko ham. Ju nghe nói máy yếu mà mình thì ko muốn hít khói xăng mấy thèn bạn chút nào! :binhsua16: Ko biết sao đây!

Đi xe đạp đi bạn, bốc thì thôi rồi (bốc đầu), không có dàn nhựa mà kêu, không hề tốn xăng nhé, và đặc biệt là nhiều mẫu mã kiểu dáng ( rất xì tin )
1 vé vote nào

wave 110 RSX tiết kiệm xăng tí mà đi nhanh tàn lắm, có ông a dùng nên biết, đc nửa năm xuống máy ghê lắm
Ju RC: đang xài con 2011, chạy mượt, kiểu dáng đẹp với giá gần 30 chai, máy bốc, dùng 10 tháng rồi ko có gì chê, xăng cungc ko tốn, đường HN mà 45km/ lít
Sirius RC: nhanh tàn hơn Ju RC, máy yếu hơn
khuyên bạn chọn Ju RC 2012

quất chiếc chaly mà chạy cậu, chở bạn gái đi là hết bài

Làm mmo mấy lâu nay tích góp đc 30 chai, định mua 1 em về chạy. Mình đang phân vân giữa wave 110 RSX, Jupiter RC 2012Sirius RC mong AE cho ý kiến nên chọn xe nào nhé! Chỉ 3 xe đó thôi nha! Thanks! :binhsua95:

Cậu nên chọn sirius. Con này chạy ngon đó cậu, không ấy cậu gắng kiếm thêm 10tr nữa mua 1 con novou5 đi,mình mới mua 1 e chạy bốc lém cậu. CHứ Honda bjo máy móc tệ lém cậu ơi, có mua thù mua của yamaha đi, ít lời tư vấn giúp cậu.

Cậu nên chọn sirius. Con này chạy ngon đó cậu, không ấy cậu gắng kiếm thêm 10tr nữa mua 1 con novou5 đi,mình mới mua 1 e chạy bốc lém cậu. CHứ Honda bjo máy móc tệ lém cậu ơi, có mua thù mua của yamaha đi, ít lời tư vấn giúp cậu.

Nouvo có mà ói ke với xăng. Thời buổi kinh tế xăng nhảy nhanh hơn xe. khuyên cậu SIRIUS đi còn nếu dư dã tí nữa thẳng EX côn tay mà đi cho nam tính. :binhsua33:

Nouvo có mà ói ke với xăng. Thời buổi kinh tế xăng nhảy nhanh hơn xe. khuyên cậu SIRIUS đi còn nếu dư dã tí nữa thẳng EX côn tay mà đi cho nam tính. :binhsua33:
Cậu bít novou 5 đi bao nhiêu km/1lit không mà ói hả cậu? Trung bình 55km/1lit,nếu đi đường trường nhiều thì trung bình trên 55km/1lit nhá cậu

lợi xăng và bền thì chọn wave nhé bạn, si nhanh xuống máy lắm:binhsua35:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week