Cần tìm sư phụ dạy off ở bắc ninh- bắc giang

magicblue

Senior
Reactions
64
MR
0.001
chào các bác em đang cần tìm sư phụ nào đang làm off ở 2 nơi trên để học hỏi kinh nghiệm sẽ gắn bó lâu dài không quên ơn chỉ dạy đâu ạ:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10: không bác nào biết chỉ em với kiếm chút cháo sống qua ngày
yahoo: kaspersky_kav

kaspersky_kav..............................................

Khổ nhỉ ? mình cũng như thớt thui nhưng không có cao nhân nào chỉ giáo
Người nào cũng cần tiền , nhưng k phải ai ai cũng kiếm đc tiền

nick cua ban la gi the, minh co thay ai pm dau
nick em là kaspersky_kav em vừa pm bác mà :)

- - - Updated - - -

Khổ nhỉ ? mình cũng như thớt thui nhưng không có cao nhân nào chỉ giáo
Người nào cũng cần tiền , nhưng k phải ai ai cũng kiếm đc tiền
bác có biết không chỉ dạy cho anh em kiếm chút cháo :(

Khuyên bạn nên tự tìm hiểu trước trên các post của mấy anh làm off pro , chứ bảo mấy anh ý dậy thì thời gian đấy anh ý làm ra 1 đống tiền rồi ko ai giúp được đâu .nếu đã là pro off thì ít có thời gian dành cho newbie lắm , mình đã từng trật vật nhưng cũng ko ai chỉ giùm . bạn thử bắt đầu từ PTC sau đó là PTU . mình cũng khởi điểm từ đó ngày kiếm tàm tạm 1-2$ . hoặc là tìm các trang làm task như http://www.get-paid.com ( chịu khó 1 ngày ở trang này cũng được 2$ mà dễ làm ) ... muốn làm được việc lớn (off) thì trước tiên phải làm việc nhỏ.
P/s : http://offervnn.blogspot.com/2012/10/huong-dan-lam-off-site-paidtopiacom.html <---- đây cũng là 1 trang hướng dẫn có ích cho tập làm off . hoặc bạn tìm trên diễn đàn có nhiều bài hướng dẫn về làm off SEO-sprint có support cho newbie đó .

Last edited by a moderator:
Khuyên bạn nên tự tìm hiểu trước trên các post của mấy anh làm off pro , chứ bảo mấy anh ý dậy thì thời gian đấy anh ý làm ra 1 đống tiền rồi ko ai giúp được đâu .nếu đã là pro off thì ít có thời gian dành cho newbie lắm , mình đã từng trật vật nhưng cũng ko ai chỉ giùm . bạn thử bắt đầu từ PTC sau đó là PTU . mình cũng khởi điểm từ đó ngày kiếm tàm tạm 1-2$ . hoặc là tìm các trang làm task như http://www.get-paid.com ( chịu khó 1 ngày ở trang này cũng được 2$ mà dễ làm ) ... muốn làm được việc lớn (off) thì trước tiên phải làm việc nhỏ.
cậu này giống mình nhưng mình bắt đầu từ captcha :binhsua04:mà hóa ra mem bn làm offer đông phết tết làm phát off anh em biết mặt nhau giáo thông ý lộn giáo lưu phát :binhsua06:

Last edited by a moderator:
đầu tiên mình theo PTC nhưng click mệt nghỉ không đủ tiền rút mà tâm lý thì 90% newbie bước vào MMO là phải nhìn thấy tiền trước mắt đã :binhsua10: ít cũng được nhưng có còn hơn là ngồi click biết đến ngày nào mới nhận được tiền :)) sau đó là mình cũng chuyển sang captcha .... ôi ngồi mà chỉ muốn lém ngay cái bàn phím đi ko làm được vì cũng ko kiên trì ^^ . vậy là tìm đến PTU rồi SEO-Sprint , có chút vốn chuyển sang đầu tư HYIP ---Hết . giờ chỉ ngồi rình HYIP thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom