• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Cần tìm site offer pay theo ngày

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Cho mình hỏi có site offer nào làm xong pay luôn qua ngày không. Hoặc có ai tuyển site pay ngày không
Thời gian không cố định nên nhiều lúc rảnh, nhiều lúc bận nên kiếm site làm pay luôn trong ngày

Đặc điểm của site pay theo ngày : giá $ thấp, khó làm.
Để mình thử tìm hộ bạn nhé :)

hiếm thấy site pay như vậy lắm :D

Đặt cái tít giật thót mình 4rum này toàn đặt tít ảo. mẹ nó toàn làm mất thời gian

Đặt cái tít giật thót mình 4rum này toàn đặt tít ảo. mẹ nó toàn làm mất thời gian
Bạn cẩn thận hơn về cách ăn nói nhé.
Thân

---------- Post added at 12:14 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

Đã sửa lại title topic để mọi người đỡ hiểu lầm.

À hiện tại sevengroup thì có site làm xong nhận cre liền mà cũng pay 10 ngày-1 lần,
bên mình thì up cre 5 ngày mà cũng pay 10 ngày-lần
Ngoài ra còn có tamtit, hoang, ngocanh, love_land ....->mún ai thì pm mình cho nick
(đừng hiểu lầm nhé, không dám public yahoo của ng khác)
Site pay ngày thường làm hơi cực + dễ die net (do nhìu mem tham gia) , giờ thì mình vẫn chưa thấy ai rục rịch chuyện pay ngày!
Chúc cậu tìm đc sup tốt. Thân!

Cần nhờ 1 pro về off hướng dẫn từ A-> Z ai có lòng xin pm yahoo zzslbuezz . Rất chân thành cám ơn !

paidtheinstant.com site làm bao nhiêu tính bấy nhiêu, pay luôn
free2try.org site 100poit = 1$ chưa ( chơi site này, tự tìm hiểu )

Cách đây khoang nửa tháng mình có 1 site pay ngày. Cũng ko phải site chủ định pay ngày nhưng đó là 1 site mới. mình và admin có thống nhất vs nhau pay ngày cho mems trong 1 time . Site cre rất là cao...Tiếc là lúc đó ko thấy topic ban :) Bh site tạm thời ngưng làm

mình là sub chính của site 5 ngày pay 1 lần.
mình ko tuyển newbier nhưng sẽ chuyển qua cho các sub . các sub sẽ giúp đỡ và quản lý các cậu
nếu die . mỗi mail mình pay 2k

cậu quan tâm PM .YM Laptop_Rollsroyce

em là Newbie (có biết về offer chút chút chứ ko phải mù tịt),
đang muốn tìm 1 site offer làm ổn định, làm 8 tiếng cũng ok.
sub nào cần Newbie thì mail em nhé: [email protected]
thanks..

sao hok ai chỉ e làm offer hếtt vậy :(:)binhsua45:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,962
171,033
Latest member
hytrism
Back