• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần thuê SEO site 3x

Sport

Senior
Reactions
411
MR
0.000
Chả là em cần SEO site xxx, mà e thì mù tỵt khoản này
Bro nào làm được thì để lại YH e liên lạc nhé, thực sự làm đc thì hẵng để lại YH
Để khỏi mất time của cả 2 bên !

up cho ai SEO PRO , thực sự hiệu quả vào giúp e nào !

bác martinpro cho e học hỏi chút !

lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào

lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào lên nào

điên ah :| - nay 20 char

Chả là em cần SEO site xxx, mà e thì mù tỵt khoản này
Bro nào làm được thì để lại YH e liên lạc nhé, thực sự làm đc thì hẵng để lại YH
Để khỏi mất time của cả 2 bên !

Làm được hay ko làm được nhanh thì phải 6 tháng mới biết rõ được, còn ăn xổi 1 tuần, 2 tuần mà thấy lên thì sau khi khấu hao hết là ko thấy site đâu ;))

Làm được hay ko làm được nhanh thì phải 6 tháng mới biết rõ được, còn ăn xổi 1 tuần, 2 tuần mà thấy lên thì sau khi khấu hao hết là ko thấy site đâu
em thấy cũng tùy thôi pro ơi :D
đưa ra số traffic cần đạt sitelink cần đạt keyword gì ? traffic chủ yếu từ đâu cứ nói ra yêu cầu mình sẽ cho cái giá

Làm được hay ko làm được nhanh thì phải 6 tháng mới biết rõ được, còn ăn xổi 1 tuần, 2 tuần mà thấy lên thì sau khi khấu hao hết là ko thấy site đâu ;))

Bác Dunghoi SEO đc ko , bác làm cho e , bn tiền ạ ?

Bác Dunghoi SEO đc ko , bác làm cho e , bn tiền ạ ?

pm cậu vipbaoloc kìa, mình dạo này bận lắm nên ko làm nữa. Nếu có thời gian và kiên nhẫn được thì đi đặt Backlinks đi :), dần dần nó lên và trong quá trình đó học được nhiều thứ nữa, còn muốn nhanh thì dịch vụ thôi :D ( SEO khác quảng bá khác nhé, không nên nhầm hàng nhé, quảng bá có thể sau 1 phút view lên ầm ầm còn SEO thì cần có thời gian :)

bác inbox site Exchange Links giao lưu cho vui bác :D

đặt link site my friend hả bác

- - - Updated - - -

em thấy cũng tùy thôi pro ơi :D
đưa ra số traffic cần đạt sitelink cần đạt keyword gì ? traffic chủ yếu từ đâu cứ nói ra yêu cầu mình sẽ cho cái giá

bác cho e xin YH ạ
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom