Event Cần người giúp cho ý kiến bonus 1$ paypal

titanposeidon

Senior
Reactions
410
MR
0.005
Tình hình bi h nà tớ đang rất tình hình:
Hiện tại đang chơi 1 trang PTC nhưng trang này yêu cầu add fund mới được payout
Đã addfund 15$ và payout thành công ùi. Nhưng mà 15$ đấy trong tài khoản PTC đấy là Purchaseblance hiện tại đang không biết làm gì để chuyển thành tiền ra được. Thuê ref thì 5 ngày thuê 1 lần nhưng mà không có ref mà thuê toàn thuê được 1 2 thằng 1 lần tụi nó tranh nhau hết mà đợi 5 ngày tiếp mới thuê được 1 2 thằng nữa lên $ trong Purchse balance thừa quá nhiều và để trống

Ai biết làm cách nào như mua Lượt Click + view banner mà kiếm được $ không chỉ mình với. Giống như đặt pop-up vào blog ùi vào trang PTC này mua click vao blog của mình thì mình tăng view blog + tăng $ từ pop-up đó chẳng hạn ý.

Nói chung ai có web j để cài vào blog tăng view được tiền thì chỉ mình với ( phù hợp với gói click PTC )
những trang CPM ý ạ
Thank's

Last edited by a moderator:
Khó hiểu quá. Tóm gọn lại là bạn muốn tìm những site dạng CPM đúng ko ?

Đừng chơi mấy thằng ptc bắt addfund mới pay.
Tình hình bi h nà tớ đang rất tình hình:
Hiện tại đang chơi 1 trang PTC nhưng trang này yêu cầu add fund mới được payout
Đã addfund 15$ và payout thành công ùi. Nhưng mà 15$ đấy trong tài khoản PTC đấy là Purchaseblance hiện tại đang không biết làm gì để chuyển thành tiền ra được. Thuê ref thì 5 ngày thuê 1 lần nhưng mà không có ref mà thuê toàn thuê được 1 2 thằng 1 lần tụi nó tranh nhau hết mà đợi 5 ngày tiếp mới thuê được 1 2 thằng nữa lên $ trong Purchse balance thừa quá nhiều và để trống

Ai biết làm cách nào như mua Lượt Click + view banner mà kiếm được $ không chỉ mình với. Giống như đặt pop-up vào blog ùi vào trang PTC này mua click vao blog của mình thì mình tăng view blog + tăng $ từ pop-up đó chẳng hạn ý.

Nói chung ai có web j để cài vào blog tăng view được tiền thì chỉ mình với ( phù hợp với gói click PTC )
những trang CPM ý ạ
Thank's

thì bạn tìm mấy cái site mới đó.......xong add fund vào rồi mua advertise xong đưa đường link của blog hay site bạn vào thôi......

đã úp max member ùi bác bình xem cái purchablance làm j ra $ được nữa không hộ với

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 02:16 PM ----------

đang kí paid-to-promote.net, cpx24.com đặt link vào blog rồi add vào buxhost là có $ thôi

dag làm cách này không khả thi cho lắm. 50 viewer nó tính có 1 hit. 1k hit mới được 0.4$ chán

Up cho bạn mong là có người giúp =.= . đến hạn qui định mà chưa có ai đành phải del topic đấy ( rules ghi đấy )

hix không ai giúp với à :binhsua45:
Thế này nhé , $ đó hiện giờ của bạn chỉ có thể để mua Text link quảng cáo hoặc mua chỗ đặt Banner quảng cáo trên Site bạn đang chơi chứ nó ko làm đc gì cả .Nếu site bạn chơi đang còn hoạt động tốt và có nhiều member thì bạn có thể bán rẻ lại cho ai đó quyền mua Text Link hoặc quyền đặt Banner quảng cáo như vậy thì khả thi hơn . Còn việc bạn định đặt CPM ở trên Blog của bạn để kiếm tiền từ nó thì ko khả thi đâu ,vì CPM ngoài tính lượt View ra nó còn yêu cầu người View phải ở trên site của bạn 1 thời gian nhất định nó mới tính mà thường thì những người chơi PTC bây giờ đều Auto ,loại bỏ thời gian đếm của Ads thì lấy đâu ra mà có $ .Chưa kể đến nhiều thằng Admin khó tính nó còn ko cho bạn đặt link site có CPM ở trong nữa ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,477
Latest member
nguyenhoanghau

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom