Tutorial Cài đặt, sửa lỗi, chiến app trên Bluestasks !

Bây giờ ngon nhất trên bluestacks chỉ có 2 app : Bluestacks và Appcasher??? Có app này nữa hả@@

ai có proof k, t chien vs, máy ram 1gb k biet chien lag k @@

Thớt có sửa dc cái lỗi grafic ji đó ( card màn hinh) không? Cài vẫn dc nhưng khi cài app thì báo lỗi.
thím cài bản blue nào, đã sửa qua mấy trường hợp lỗi card

Bây giờ ngon nhất trên bluestacks chỉ có 2 app : Bluestacks và Appcasher??? Có app này nữa hả@@
Lộn xí mà, thím xoắn quẩy quá :D

up phát đánh dấu

thớt up lại cái Fakeip giúp mình link khó down qá.
K down đc luôn ý @@.
Down ko khó đâu thím, tập dần r chiến fea là vừa :D

thớt có up cái link FAkeip lên MF đc ko link let khó down wa!

Do topic cũ sai rule nên đã bị close, mình chuyển qua topic này với hy vọng sẽ support mọi người tốt nhất !
Lưu ý:

Mình share luôn soft để chiến lên đây luôn, có gì thắc mắc cứ pm thẳng yh của mình

Công cụ để chiến:
1.Bluestasks
- Bản trên trang chủ 98Mb http://www.bluestacks.com/download2_vietnamese.html (Lỗi ko search app đc)
- Bản mình dùng 9Mb Click
2.FakeIP VPN

Hướng dẫn cài fakeIP

Bây giờ ngon nhất trên bluestacks chỉ có 2 app : Featurepoints và Appcasher
Các bạn có thể tham khảo từ 2 topic này:

cách tải + cài đặt giả lập android, app featurepoints by restart
bổ sung thêm app appcasher by mrkoi89

Mọi vấn đề liên quan đến cách chiến và lỗi mọi người có thể để lại cmt dưới hoặc tốt nhất pm yh mình, mình sẽ cố gắng hỗ trợ tốt nhất có thể.
Mình đã tìm ra cách sửa lỗi với máy nào mà update driver card vẫn ko thể cài đc bluestacks, ai còn bị lỗi thì pm !
REF:

featurepoints
Code:
OZVV41
Appcasher
Code:
626215
Appcasher nhớ vài mail xác nhận nhé !
PS: thím nào đc mình support thì vào comfirm đá topic mình lên cho ai cần nhé, topic cũ bị close các thím kêu dữ quá :D
Toàn thánh vào nhờ teamview sửa lỗi :eek:
Bạn thật sự có lòng thì up cho mình lên mediare với cậu làm ơn đừng up lên mấy cái site khác khó chịu vl down k dc lại còn phải cài linh tinh

bluestack cứ loading rồi không chạy sửa sao đây chủ thớt ơi.

sửa lỗi update driver card như nào vậy bác thớt ?

thớt biết cách change id mac trên blue với xóa toàn bộ dữ liệu đi không chỉ mình với

thớt biết cách change id mac trên blue với xóa toàn bộ dữ liệu đi không chỉ mình với
dùng phần mềm gỡ sạch blue ra, đoạn nó hỏi giữ lại dữ liệu ko chọn NO nhé
"change id mac" là gì thím, fake ip hả ?

bluestack cứ loading rồi không chạy sửa sao đây chủ thớt ơi.
cái này pm yh mình teamview thử xem nhé, có mấy người bị như thím luôn :confused:

:D không phải thế, xóa dữ liệu mà không phải cài lại blue đó cậu. còn nữa, change id mac chính là thao tác sửa cái id mac của máy android, biến nó thành một thiết bị khác. nếu nó vẫn là thiết bị đó những ip khác một số app sẽ suspended acc ngay :D

à, cái đoạn giữ lại dữ liệu ( 4GB) gì gì đó chọn no hay yes gì nó vẫn còn là sao nhỉ. mình xóa bằng your unistall luôn, xóa đi cài lại vẫn còn mấy file + app đã cài đặt trước đó. chẳng có lẽ

hay đó, đánh dấu,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week