các pro hay sử dụng web check virus online nào thế ạ ???

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.000
như tít ạ , ai sử dụng nhiều cho ý kiến với , search google ra 1 đống chả biết nên xài cái nào :binhsua48: các bạn hay sử dụng vào chia sẻ để anh em biết luôn :binhsua43: hôm nọ có lần onlyc sử dụng 1 web check để làm proof chứng minh 1 link của 1 member không chứa virus, web đó tên gì quên luôn rồi , Onlyc còn xài thì chỉ mình với :binhsua38: mình là newbie mong các bạn chia sẻ :binhsua37:

Hoặc trang này nè bạn: http://onlinelinkscan.com/
Cũng giống bạn trên nhưng mình ít dùng lắm. Nếu cài phần mềm diệt virus thì nó thường có add-on gắn trên trình duyệt rồi, click vào link nếu có virus là nó chặn và thông báo.

em toàn dùng phần mềm thôi...chưa check như thế này bao giờ cả?

google xem cậu :binhsua37:

check kiểu này chỉ có tác dụng với 1 số web, còn lại đa số thì vô tác dụng.
vì sao? vì có nhiều trang web ko phải lúc nào nó cũng để cho load virus xuống, mấy pro gắn virus vào web ở nước ngoài nó thường chỉnh thời gian load virus vào 1 ngày giờ nhất định, cũng link ấy bình thường vào thì ko sao, lâu lâu nó hứng nó chỉ cần đổi 1 đoạn code nhỏ là nó load xuống virus rồi, nó chỉ mở ra khoảng vài tiêng rồi change lại như cũ, lâu lâu lại làm 1 lần ,ai xui thì dính
cài phần mềm diệt virus trên mấy luôn cho chắc

Chứ có mấy bác kia giúp rồi thì còn comment làm gì nữa
tức là các bác dùng web nào thì chia sẻ , mấy bác kia chia sẻ của mình rồi , còn các bác khác thì sao :binhsua37:
Ý bạn nói topic của bạn hay box Computer ?
vậy thì là topic của mình

google xem cậu :binhsua37:
đọc lại #1 :D
check kiểu này chỉ có tác dụng với 1 số web, còn lại đa số thì vô tác dụng.
vì sao? vì có nhiều trang web ko phải lúc nào nó cũng để cho load virus xuống, mấy pro gắn virus vào web ở nước ngoài nó thường chỉnh thời gian load virus vào 1 ngày giờ nhất định, cũng link ấy bình thường vào thì ko sao, lâu lâu nó hứng nó chỉ cần đổi 1 đoạn code nhỏ là nó load xuống virus rồi, nó chỉ mở ra khoảng vài tiêng rồi change lại như cũ, lâu lâu lại làm 1 lần ,ai xui thì dính
cài phần mềm diệt virus trên mấy luôn cho chắc
vậy thì close thớt tại đây vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week