các bác cho em hỏi acc con của pix bị baned thì acc chủ có bị trừ $ ko vậy

Status
Not open for further replies.

huongnkk

Junior
Reactions
90
MR
0.001
- em mới làm pix bị banned mất 3 acc con, trong tai khoản bỗng dưng âm -7.795$,
- còn 2 acc kia chưa banned vậy theo các bác em nên lập 1 acc chủ khác hay chiến tiếp acc chủ đó(chiên tiếp thi bao giờ e đủ 7$ đây:binhsua53:)
các bác cho em ý với với
thanks

1 acc bi baned thì acc chủ bị trừ 3$.
bạn nên làm 1 group mới đi

nếu làm group mới thì minh payment vao mail (tài khoản vmz)nào cũng dc đúng ko bạn, hay bắt buộc phải là mail mình đăng ky

lập group mới đi bạn ..
newbie mà gõ lên tới 7$ thôi chắc :binhsua53: bạn vào topic support vấn đề về pixprofit trong đó cũng nhìu ng tình trạng như bạn .. k nên lập topic mới làm gì

---------- Post added at 09:05 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

nếu làm group mới thì minh payment vao mail (tài khoản vmz)nào cũng dc đúng ko bạn, hay bắt buộc phải là mail mình đăng ky

Pay vào tk wmz hoặc LR bạn à .. để số tk vào acc chính của group ấy .. gõ dồn lại $ vào acc chính xong đó bấm pay rồi tự khắc nó về tk wmz hay LR của mình thôi

lập group mới đi bạn ..

newbie mà gõ lên tới 7$ thôi chắc :binhsua53: bạn vào topic support vấn đề về pixprofit trong đó cũng nhìu ng tình trạng như bạn .. k nên lập topic mới làm gì

---------- Post added at 09:05 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

Pay vào tk wmz hoặc LR bạn à .. để số tk vào acc chính của group ấy .. gõ dồn lại $ vào acc chính xong đó bấm pay rồi tự khắc nó về tk wmz hay LR của mình thôi
ý mình là cái mail (chính là tài khoản vmz của group bị -7$) có thể dùng để payment khi minh có dc group mới và payment vàp mail đó có dc ko?

ý mình là cái mail (chính là tài khoản vmz của group bị -7$) có thể dùng để payment khi minh có dc group mới và payment vàp mail đó có dc ko?

bị âm chỉ là âm acc ..
Bạn có thể tạo lại mail khác group khác vẫn sài số wmz đó chả sao cả .. vì vốn dĩ wmz ko bị âm ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,915
171,955
Latest member
Namnguyen09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week