• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy 3k5 PM - Rate : 20.5 - DAB,VCB,CTG,ACB - đã đặt lệnh trên sàn Anything-E

Theo bạn mức phí trade của ANYTHING-E.COM bao nhiêu là hợp lý ?

• 0.25% đến 0.5%

Votes: 0 0.0%
  • 0.5 đến 1%

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.
Không thể mở trang vì không tìn thấy máy chủ

Thêm 1 khách hàng, mới nghịch thử khớp lệnh 77 PM, chúc thớt làm ăn phát cmn đạt :rolleyes: Btw, mong thớt code thêm phần lưu tài khoản các bank VN để hạn chế việc phải copy past stk bank khi dùng đt cho đỡ mệt, khi nào rút chỉ cần chọn tài khoản bank trong combobox thôi :D

Last edited:
Thêm 1 khách hàng, mới nghịch thử khớp lệnh 77 PM, chúc thớt làm ăn phát cmn đạt :rolleyes: Btw, mong thớt code thêm phần lưu tài khoản các bank VN để hạn chế việc phải copy past stk bank khi dùng đt cho đỡ mệt, khi nào rút chỉ cần chọn tài khoản bank trong combobox thôi :D
giao dịch nhanh chóng hen :D
đã ghi nhận ý kiến của bạn!

Phát triển hệ thống để anh anh mmo ủng hộ
Có thêm paypal thì quá ngon cho 1 site exchange và sàn trung gian chuyên nghiệp

Phát triển hệ thống để anh anh mmo ủng hộ
Có thêm paypal thì quá ngon cho 1 site exchange và sàn trung gian chuyên nghiệp

Đã suy nghĩ về paypal rất nhiều nhưng độ nguy hiểm cao quá. Hiện tại là vẫn chưa có phương án tối ưu.

Thím chủ check dùm cái giao dịch rút 4,210,488 số #86 về VCB với nhé, bị delay rồi :D Chưa có nhiều khách mua nên hơi ảm đạm, chắc thím chủ phải vận động anh em exchanger nào chưa có site auto vào đây hoạt động cho xôm tụ nào. :D

Thím chủ check dùm cái giao dịch rút 4,210,488 số #86 về VCB với nhé, bị delay rồi :D Chưa có nhiều khách mua nên hơi ảm đạm, chắc thím chủ phải vận động anh em exchanger nào chưa có site auto vào đây hoạt động cho xôm tụ nào. :D

Bác huỷ lệnh rút về vcb này nhé. Làm lệnh mới rút về VCB 3tr và còn lại bên DAB nhé. Khách rút về VCB nhiều quá không cân bằng kịp.

Bác huỷ lệnh rút về vcb này nhé. Làm lệnh mới rút về VCB 3tr và còn lại bên DAB nhé. Khách rút về VCB nhiều quá không cân bằng kịp.
Thôi vậy cứ để đó khi nào xong nó tự về, lười quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back