• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy 3k5 PM - Rate : 20.5 - DAB,VCB,CTG,ACB - đã đặt lệnh trên sàn Anything-E

Theo bạn mức phí trade của ANYTHING-E.COM bao nhiêu là hợp lý ?

• 0.25% đến 0.5%

Votes: 0 0.0%
  • 0.5 đến 1%

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.
không có btc > VND à a ơi !
giao dịch đợi mãi vẫn trạng thái đang giao dịch ;(

Thị trường BTC ít người giao dịch quá em chuyển BTC thành BTC-E Code để giao dịch nhé !
e đang giao dịch mà 10p rồi vẫn ở trạng thái đang giao dịch :(

người mua và người bán ít quá với lại đều keo như nhau nên khó mà xong :(

người mua và người bán ít quá với lại đều keo như nhau nên khó mà xong :(

Mình đã đặt lệnh mua trên rồi cậu cứ deposit BTCE vào và sell thôi, không cần chờ. Giá tốt nhất đang là 21200 ( số lượng nhỏ ) - giá 21k số luợng là 750 BTCE. Các bạn bán nhanh nào.

Mới thêm tính năng tự động gửi sms khi lệnh đặt trên sàn của bạn hoàn tất. Bạn có thể thiết lập tại https://www.anything-e.com/profile/notification.html. Chúc các bạn sử dụng tính năng này hiệu quả khỏi phải đi vào đi ra để kiểm tra.

Đang tính bán PM để lấy VNĐ mà thấy có sàn giao dịch thế này cũng thích thật, nên dep vào thử xem, thiệt là ko thể tin nổi mắt mình khi VN cũng có 1 sàn thế này, ko còn gì để nói thay cho từ "pro", sàn thế này sẽ điều hòa được chênh lệch về giá cả mua/bán và nhu cầu người mua/bán sẽ được tiếp cận được sàn nhanh hơn, tham khảo tỷ giá linh hoạt, ko bị thụ động và đặc biệt là tránh được rủi ro về scam. Sàn giao dịch thế này nên bảo mật tốt vào.

Góp ý thêm cho thớt là nên để tổng số tiền bên bán và bên mua để cho mọi người tiện theo dõi luôn nhé, giống như poloniex
Ví dụ:
Sell Orders- Total: 3273457268.92988777 DSH

Được thì sẽ giúp ads quảng bá site trên các forums trade BTC

Last edited:
Đang tính bán PM để lấy VNĐ mà thấy có sàn giao dịch thế này cũng thích thật, nên dep vào thử xem, thiệt là ko thể tin nổi mắt mình khi VN cũng có 1 sàn thế này, ko còn gì để nói thay cho từ "pro", sàn thế này sẽ điều hòa được chênh lệch về giá cả mua/bán và nhu cầu người mua/bán sẽ được tiếp cận được sàn nhanh hơn, tham khảo tỷ giá linh hoạt, ko bị thụ động và đặc biệt là tránh được rủi ro về scam. Sàn giao dịch thế này nên bảo mật tốt vào.

Cảm ơn bạn rất nhiều ! Bên mình sẽ cố gắng hết sức !!!

Góp ý thêm cho thớt là nên để tổng số tiền bên bán và bên mua để cho mọi người tiện theo dõi luôn nhé, giống như poloniex
Ví dụ:
Sell Orders- Total: 3273457268.92988777 DSH

Tiếp nhận ý kiến của bạn. Sẽ thêm trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã đóng góp cho ý kiến !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week