• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

BUXIFY-Ưu đãi cực lớn-Bouns 0.5$/200 kick

chủ thớt cho tớ hỏi main balance của cậu bao nhiêu và cậu đầu tư bao nhiêu rùi vây? site này k đầu tư là k kiếm đc $ phải ko cậu? Free mem kick ads để lấy bn + rb của cậu thui đúng k bạn?

chủ thớt cho tớ hỏi main balance của cậu bao nhiêu và cậu đầu tư bao nhiêu rùi vây? site này k đầu tư là k kiếm đc $ phải ko cậu? Free mem kick ads để lấy bn + rb của cậu thui đúng k bạn?
tớ mới đầu tư có 30$ cậu ak, và main trưa đc 100 cậu ;))
còn về việc site này chiến ra sao thì có rất nhiều hướng dẫn rồi cậu

lên nào .......................

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

úp tiếp cái proof nhỏ nào
hê hê

ec ông bạn cũng tuyển buxìy rùi à giờ mới thấy thảo nào mình ế vậy :D
Up giùm nè

bạn còn chiến site này bao lâu nữa để mình tìm cách chuyển upline ? bên kia click mới có 200 click là nghỉ, giờ nếu click tiếp thì làm ko công cho đại ca đó. Muốn chuyển phải tới tháng 12 mới chuyển. :binhsua32:

Nếu bạn chơi hơn 3 tháng nữa thì mình thử gửi support ticket xem có chuyển được ko.

bạn còn chiến site này bao lâu nữa để mình tìm cách chuyển upline ? bên kia click mới có 200 click là nghỉ, giờ nếu click tiếp thì làm ko công cho đại ca đó. Muốn chuyển phải tới tháng 12 mới chuyển. :binhsua32:

Nếu bạn chơi hơn 3 tháng nữa thì mình thử gửi support ticket xem có chuyển được ko.
tớ còn chiến đến bao h site này ko còn nữa thì thôi cậu ;) ( chắc vài năm nữa ):binhsua22:
nếu cậu contac với admin thì theo cú pháp này nhé
Subject : Please change my upline to h0amjt
Massage : Dear Admin,
I have joined your web for a long. Now, I would like to change my upline to h0amjt
Thanks admin!

Last edited by a moderator:
lên nào ................

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

thank bạn

mình đã gửi support ticket rồi, khi nào chuyển được mình sẽ báo danh.
ok cậu
khi nào chuyển upline xong thì báo tớ nhé và nhớ ghi rõ số kích khi chuyển upline nhé cậu :D

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

lên nào ................

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

lên nào ................

đã chuyển upline h0amjt
Thành viên free
ID: tzenky89
số kick chuyển upline:509
Clicks on E-mails: 583
PP: [email protected]
bạn xem có k
You have changed your sponsor on 2011-09-13 and You should wait until 2011-12-12

tớ còn chiến đến bao h site này ko còn nữa thì thôi cậu ;) ( chắc vài năm nữa ):binhsua22:
nếu cậu contac với admin thì theo cú pháp này nhé
Subject : Please change my upline to h0amjt
Massage : Dear Admin,
I have joined your web for a long. Now, I would like to change my upline to h0amjt
Thanks admin!
Có thể tự chuyển được mà, không cần gửi admin. Hi vọng cậu đừng nghỉ chơi giữa chừng!

đã chuyển upline h0amjt
Thành viên free
ID: tzenky89
số kick chuyển upline:509
Clicks on E-mails: 583
PP: [email protected]
bạn xem có k
You have changed your sponsor on 2011-09-13 and You should wait until 2011-12-12
ok đã thấy cậu
kích đều nhé cậu :D

---------- Post added at 08:12 AM ---------- Previous post was at 08:10 AM ----------

Hi vọng cậu đừng nghỉ chơi giữa chừng!
yên tâm, có khi đến lúc cậu nghỉ thì tớ vần chiến tiếp ;)

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

chú ý: khi các bạn chuyển upline thành công or đăng ký xong thì báo danh tại đây hộ mình theo mẫu sau nhé để mình thống kê đến lúc còn refback cho các bạn

thanks all ;)

Thành viên free or upgrade
ID:
số kick chuyển upline
PP or AP

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

lên nào ................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom