Bro cho em hỏi tí pp bị limts-thanks all

huuthu

Senior
Reactions
97
MR
0.000
Con pp của em bị limts 180day rồi, giờ có rút được $ trong đó không các bác, VÀ sau khi rút con pp của em bị sao không, mong các bro bỏ chút thời gian giải đáp chút thắc mặc của em, ai đi qua đá giùm em luôn, cảm ơn cả nhà ta.

dợi hết 180 ngày add bank vào rút $ xong vứt acc

dợi hết 180 ngày add bank vào rút $ xong vứt acc
Tiện thế cho mình hỏi,sao 2 hôm nay mình không send được từ pp sang mail new được.Nó cứ báo chúng tôi không thanh toán đươc.Pro nào biết được giúp vơi

Tiện thế cho mình hỏi,sao 2 hôm nay mình không send được từ pp sang mail new được.Nó cứ báo chúng tôi không thanh toán đươc.Pro nào biết được giúp vơi
cái gmail mới l;ập acc thì chưa send được đâu?mấy hôm sau thì send bình thường mà bạn.

mail thì mình reg lâu rồi mà sao không send được.Chán quá bác nào biết chỉ dùm phát
gmail bạn reg lâu rồi nhưng mới đăng kí với paypal đúng không?nếu đúng vậy thì bạn đợi thêm mấy hôm nữa sẽ chuyenr $ bình thường thui ah

gmail bạn reg lâu rồi nhưng mới đăng kí với paypal đúng không?nếu đúng vậy thì bạn đợi thêm mấy hôm nữa sẽ chuyenr $ bình thường thui ah
bạn ra yahoo mình hỏi chút được không ? của mình là

Last edited by a moderator:
đúng bank thì rút đc ko chỉ còn cách verify để nó hoạt động lại mới giao dịch đc

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back