Bình chọn Ngân Hàng mà bạn thích nhất khi thực hiện giao dịch.

Khi giao dịch chuyển và nhận tiền, ngân hàng Việt Nam nào làm bạn cảm thấy hài

• Total voters
    73
  • Poll closed .
Hình như trong trường hợp này là ko phải đâu bạn ơi, tại WebMoney Global không muốn sử dụng chứng chỉ free của Google Chorme, mà phải đi mua chứng chỉ bảo mật ở nơi khác, để bảo đảm tính an toàn cho thông tin của các bạn, và bảo hiểm cho các bạn khi có sự cố xảy ra.
Tham khảo ở đây https://www.wmvtrading.com/notes.aspx
mình cung~ ko biết nhưng trường hợp cua~ mình là sai giờ hệ thống, ngay ca~ vào google mà cung~ cần chứng chi~ nữa
sua~ lại giờ hệ thống vào phà phà

vote vcb :binhsua44::binhsua44::binhsua44:

mình cung~ ko biết nhưng trường hợp cua~ mình là sai giờ hệ thống, ngay ca~ vào google mà cung~ cần chứng chi~ nữa
sua~ lại giờ hệ thống vào phà phà

Bạn sửa giờ hệ thống xong rồi vào wmvtrading.com thử xem :m190:

Trước mình hay dùng DAB nhưng khi gd trên này thấy ae đa số dùng VCB nên đăng ký VCB cho tiện gd.Sau khi dùng 1 thời gian thì thấy chức năng Internet banking của 2 NH này đều rất tốt,có điều DAB mất 10k/1 tháng + 5k mỗi lần chuyển cho tk khác tỉnh,còn VCB thì ko phải mất đồng nào. Vote cho VCB ;))

Với các bạn ở những tỉnh thành lớn thì VCB có thể nói là best choice, nhưng với những nơi vùng sâu vùng xa thì thường chỉ có Agribank, BIDV và ViettinBank thôi. Nhưng mình ở Tuyên Quang, về quê là VCB, TCB tịt luôn.

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:25 PM ----------

có nên thống nhất 1 bank dùng cho MMO k nhỉ ;))

Trước giờ vẫn thống nhất 1 bank là LR mà ;))

vote cho acb lam the visa nhanh chóng !!!!!!:binhsua43:

Với các bạn ở những tỉnh thành lớn thì VCB có thể nói là best choice, nhưng với những nơi vùng sâu vùng xa thì thường chỉ có Agribank, BIDV và ViettinBank thôi. Nhưng mình ở Tuyên Quang, về quê là VCB, TCB tịt luôn.

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:25 PM ----------

Trước giờ vẫn thống nhất 1 bank là LR mà ;))

Chà cái này thì liên quan tới phân khúc khách hàng rồi. Giả sử mà VCB hoặc những ngân hàng lớn khác xuất hiện mọi nơi thì ngân hàng nhỏ làm sao sống được ta ?

EAB vẫn là ngon nhất, giao dịch nhanh gọn với ebanking
nhưng về visa thì ACB là nhất, đúng verify PP và gd quốc tế tốt hơn

Bạn sửa giờ hệ thống xong rồi vào wmvtrading.com thử xem :m190:
khoang6 load dc cậu ơi:binhsua33:

Vậy là tớ nói đúng rồi :binhsua33: . Đó chính là chứng chỉ bảo mật cá nhân của WebMoney Global.

Vậy là tớ nói đúng rồi :binhsua33: . Đó chính là chứng chỉ bảo mật cá nhân của WebMoney Global.
ko phai~ mình nhận dc thông báo là trang web này không có ak, hic

Chà cái này thì liên quan tới phân khúc khách hàng rồi. Giả sử mà VCB hoặc những ngân hàng lớn khác xuất hiện mọi nơi thì ngân hàng nhỏ làm sao sống được ta ?

ko phải phân khúc, mà là mấy thằng to to nó chả thèm ngó đến những vùng quê :(

Vietcombank la ngon rồi, cả về dịch vụ lẫn nhân viên ( Nữ ) ;))

Chắc ngon là vì vậy nè. Xác định lại lần nữa : Ngon :m042:
không ham, đụng vào tối vk cho ngu~ dưới đất nửa mệt

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week