SCAM Bị hack Website nhờ mod giúp đỡ

ductam125

Verified
Reactions
334
MR
0.024
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có làm một site PTU bằng domain không full cpanel nên bị một con dog hack mất domain và toàn bộ data site. Không ngờ cùng là người việt và cùng chơi PTU lại có những thành phần như vậy. Mình tình cờ tìm được ip và biết được mail của nó. Mong mod, admin và anh em trong forum giúp đỡ check ip giúp mình xem đó là con dog nào. Ăn cướp mồ hôi nước mắt của người khác ! Có thể không lấy lại được nhưng mình sẽ nhờ Kai banned acc Ryushare của nó. Vì nó post only Ryushare. Rất mong mod, admin và anh em trong forum giúp đỡ tìm ra thủ phạm ! Anh em ai biết thằng này là ai thì giúp mình info. Mình xin cảm ơn và hậu tạ. Mong anh em giúp đỡ loại những thành phần này ra khỏi cộng đồng MMO.
Đây là info ip và mail của nó mà mình biết.
Mail: [email protected]

Mình có làm một site PTU bằng domain không full cpanel nên bị một con dog hack mất domain và toàn bộ data site. Không ngờ cùng là người việt và cùng chơi PTU lại có những thành phần như vậy. Mình tình cờ tìm được ip và biết được mail của nó. Mong mod, admin và anh em trong forum giúp đỡ check ip giúp mình xem đó là con dog nào. Ăn cướp mồ hôi nước mắt của người khác ! Có thể không lấy lại được nhưng mình sẽ nhờ Kai banned acc Ryushare của nó. Vì nó post only Ryushare. Rất mong mod, admin và anh em trong forum giúp đỡ tìm ra thủ phạm ! Anh em ai biết thằng này là ai thì giúp mình info. Mình xin cảm ơn và hậu tạ. Mong anh em giúp đỡ loại những thành phần này ra khỏi cộng đồng MMO.
hỏi kai coi acc nó tháng này kiếm đc bao nhiu $ , kêu kai đưa hết $ của nó cho cậu , bù lại việc nó hack web cậu :) , pub site nó lên đây lun đi cậu :)

Trước tiên mình nhờ mod check xem nó là ai ở forum đã cậu ạ :) rồi nhờ kai check xem nó là acc nào. Mong anh Kai loại thẳng những thành phần khỏi Ryushare

Upppp lên cho a!!!:(:(:(
Chúc a sớm tìm được thủ phạm!!

phải có quyền gì mới chạy đc việc lấy data chứ nhỉ?
cần gì quyền , nếu thằng hack có mua host cùng 1 người bán cùng địa chỉ ip vs host của chủ thớt thì vẫn có thễ xâm nhập vào host của chủ thớt thôi :)

Chào,

Xin lỗi bạn nhiều nha. Mình không tìm thấy thông tin nào có trong Forum dựa vào 2 thông tin bạn đưa nên chắc không giúp nhiều được cho bạn.

Chúc bạn sớm tìm được người này.
Thân

Chào,

Xin lỗi bạn nhiều nha. Mình không tìm thấy thông tin nào có trong Forum dựa vào 2 thông tin bạn đưa nên chắc không giúp nhiều được cho bạn.

Chúc bạn sớm tìm được người này.
Thân
anh ơi ko check ip được ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,715
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back