Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Oh đệt mềnh cũng dính số 046263570x gọi nè, mà có giao dịch LR gì đâu chài..........
đệt mợ ta cũng bị cái đầu số này gọi :oops:

đệt mợ ta cũng bị cái đầu số này gọi :oops:
ta gọi mi đó . ở đâu - đêk hàng ngày lên đây ngóng mà sao chưa tới lượt

Dính mấy củ vừa lên về, luật không cấm thì chúng ta có quyền làm, đó là đặc trưng của Dân chủ và Nhà nước pháp quyền.

http://baodientu.chinhphu.vn/Cac-ba...-moi-cua-Thu-tuong-Nguyen-Tan-Dung/189949.vgp

Trừ khi các bác làm trong cơ quan nhà nước (cán bộ, công chức) thì mới phải xin phép trước khi làm thôi còn mình cá nhân thì cứ pháp luật không cấm thì cứ làm ko việc gì phải lo mấy cái gọi là kinh doanh trái phép (nếu mấy bác CA bảo các bác ấy to hơn Thủ tướng thì thua).
Mọi quyết định quản lý của Nhà nước đều phải minh bạch. <~~~ Thuế má về tiền điện tử ko có, ko minh bạch thì đánh thuế bằng răng à.
cậu này nói quá chuẩn luôn

ta gọi mi đó . ở đâu - đêk hàng ngày lên đây ngóng mà sao chưa tới lượt
đm ta ở bình phước,sáng người nhà gọi len sg nói có 2 thằng cong an zo đưa giấy mời,chieu thứ 3 tuan sau len C.A tỉnh uống nước,đm bận vl ra mà phải vào đây tham khảo ý kiến các nạn nhân đã bị thông để tìm cách đối phó :oops:

đm ta ở bình phước,sáng người nhà gọi len sg nói có 2 thằng cong an zo đưa giấy mời,chieu thứ 3 tuan sau len C.A tỉnh uống nước,đm bận vl ra mà phải vào đây tham khảo ý kiến các nạn nhân đã bị thông để tìm cách đối phó :oops:
cứ nói thành thật ra--> thằng nào điện thoại thì kêu bận vl :eek::eek::eek:

có bác nào ở Nam Định bị CA mời chưa nhỉ! h kiểm tra lại thấy có mua của account_vietmarker tầm 13 triệu. ko biết có bị mời ko nhỉ?

daklak chưa thấy gì

Thái Nguyên vừa có giấy mời chiều qua, sáng nay vừa đi lên về xong. Mất hơn 30' với các chú điều tra, họ hỏi mấy câu linh tinh xong ký vào rồi đi về.

daklak chưa thấy gì
Có rồi cậu, mình ở Krông Năng, CA về xã làm việc cách đây hơn 2 tuần, mà mình đi học xa chưa giải quyết đc.

haha, cũng có mấy số 04 gọi :v
mịa kiếp bọn lừa đảo @@

thấy bà rồi , có giao dịch linh tinh tùm lum seller LR . không nhớ NVC là ông nào . Yahoo của ông NVC này là gì vậy . để check list xem có dính không .
ps: mới search google ra nick account_vietmaker . Phải nick yahoo này không ta . Thấy không có trong list . hú hồn

Uhm. Nick đó. Đó

Thái Nguyên vừa có giấy mời chiều qua, sáng nay vừa đi lên về xong. Mất hơn 30' với các chú điều tra, họ hỏi mấy câu linh tinh xong ký vào rồi đi về.

Bạn ơi, cho mình hỏi, có phải số này của công an TN gọi cho bạn ko vậy? 0280.3869155

Trả lời giúp mình nhé, cảm ơn bạn!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week