Waiting for Answer bank24h.vn scam

Status
Not open for further replies.

Robinson

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
mod vào delete topic giúp nhé, thanks :D

Last edited:
Vietcombank dạo này sau 8h tối ko update sao kê nên mấy cái auto cũng bị ảnh hưởng bạn ơi, có gì bình tĩnh chứ site ko scam đâu.

Giờ bạn log vào Vietcombank của bạn cũng sẽ ko thấy cái giao dịch bạn vừa chuyển tiền mà.

đơn hàng đang trong trang thái chưa thanh toán mà cậu

Vietcombank dạo này sau 8h tối ko update sao kê nên mấy cái auto cũng bị ảnh hưởng bạn ơi, có gì bình tĩnh chứ site ko scam đâu.

Giờ bạn log vào Vietcombank của bạn cũng sẽ ko thấy cái giao dịch bạn vừa chuyển tiền mà.
hôm trc mua PM bang vcb đến 2 3 giờ sáng mới nhận đc ấy,chủ thớt đợi nhá

k hiểu sao mình lại hay bị rắc rối vậy, toàn gặp chuyện lặt vặt đủ thứ :D

mua 5wmz ở bank24h đã send tiền nhưng k nhận dc wmz, pm support nick sáng nhưng kiêu vkl, e thấy reply.

proof:

trời 17g30 là các nhân viên về hết các anh chị em đừng giao dịch từ giờ đó nhé nó chưa cập nhật

Nó phải shipping nghĩa là xem bill và được sếp xét duyệt nữa

mấy cái vụ này mà các bạn chưa gì đã la làng lên , auto nhưng đôi lúc vẫn bị mấy lỗi này là bình thường :) , nếu ko muốn đợi thì đi từng site buzz yh xem có online ko rồi hãy mua :D

ko có gì đâu. Hôm bữa mình cũng đã giao dịch chuyển tiền trước cho admin trang này. Đợi hơi lâu chút nhưng vẫn nhận được tiền !!!

Ông nay chuyên vậy có tý đã kêu , hôm nọ mua bên mình cũng vậy 15 phút thì đã post lên đây, không hiểu đi dìm hàng hay gì nữa.

k rảnh đi dìm hàng, post lên đây càng nổi tiếng, k scam thì càng nổi, scam mới sợ report thôi :cool:

100k chưa đủ bù cái domain với host @@ nổi tiếng gì khi mà search ra cái tên "scam". nếu là newbie thì từ từ rồi bạn sẽ hiểu ở mmo nếu ko biết chờ đợi thì die :)

ông này close chứ không phải là new nhé mọi người , các bạn cứ nhờ mod check IP biết là ai trong mmo ngay đấy mà

Bình em check hộ anh IP ong này xem trùng với ai với, thấy ông này hay post từ scam quá, làm vậy ảnh hưởng web của người ta trên google.

giao dịch thành công đâu rảnh report, kiemtienqd có vẻ bức xúc nhỉ =))

Bạn biết xây dựng nó vất vả như thế nào không, có uy tin mấy sống được ở mmo. Bạn đã call chưa, bạn đã chờ đử 24 tiếng chưa. Sao bạn hỏi như khẳng định người ta scam. Bạn xem tiêu đề thấy phù hợp không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,924
Latest member
Vinzhost
Back
Top Bottom