• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Anh em làm PTF cùng vào nhé

Reactions
15
MR
0.000
Xin chào toàn thể anh chị em,

Hiện tại thì PTF rate đang rất thấp, một số net đang mất dần offers. Làm cho anh em chúng ra làm rất vất vả mà không đủ 1$ để cash out. Mình có đem thắc mắc hỏi admin thì ổng có 2 điều nhắn nhủ anh em Việt Nam mình như sau:

- Thứ 1: Do mình làm infos bị trùng quá nhiều (bad infos) Làm offer mà không thay đổi infos cho nhiều acc khác nhau. Nếu được mong anh em em dùng infos tại whitepage.com và dùng infos trùng với state của IPs được thì tốt.

- Thứ 2: Sử dụng username tiếng Việt - email tiếng Việt. Anh em làm offer thì cũng biết điều này ảnh hưởng nhiều như thế nào tới site rồi. Nếu được anh em lấy username là firsname và lastname của infos gốc rồi thêm hai ba số vào là được ạ.

Ông admin có hứa nếu cải thiện được hai vấn đề trên thì ổng sẽ kéo thêm offer và tăng rate trở lại cho anh em mình. :D (make sure)

Mình biết mình không tài giỏi chỉ tài hèn sức mọn nhưng mong anh em hiểu được thành ý của mình và xây dựng 1 cộng đồng offer ngày 1 lớn mạnh. Để anh em MMO Viet Nam mình đi đến đâu cũng được hân hoan chào đón.

Chân thành cảm ơn anh em.

Yahoo: huuthuan_8888

hỏi ngu tý admin ptf người việt à :-/

công nhận ptf này sống lâu thật

sao không bảo nó paid lr nữa đi cho ae đỡ mệt cái chuyện pp.đằng nào mà chả là cho cheat@@.oaid chung 1 email con bi lock acc@@

Hix, thằng này ssh chiến được ko :X. Mai fang thử :)

Up cho topic thảo luận làm giàu cho admin ptf :D

Tks bạn đã up dùm. Vấn đề mình muốn thảo luận ở đây không phải là làm giàu cho admin ptf bạn ạ. Biết bao bạn người việt đang nhờ vào ptf mà sống qua ngày như mình và các bạn của mình và còn nhiều người mà mình chưa biết nữa. Nếu hợp tác tốt thì cả hai bên cùng có lợi chứ có đâu riêng gì admin phải hok bạn?

rate thấp mà nó đừng bắt quay quay thì còn đỡ,đằng này cứ quay vào 10 point hoài nên nản,bỏ roài.:met:

up cho ông anh, nói chí phải

đúng ra mấy cái vấn đề này thì dân offer chúng ta đều tự biết

site có sống, admin có sống thì chúng ta mới có sống, nhưng hầu hết dân mmo VN toàn tự bóp dái chính mình....đến nản

up cho ông anh, nói chí phải

đúng ra mấy cái vấn đề này thì dân offer chúng ta đều tự biết

site có sống, admin có sống thì chúng ta mới có sống, nhưng hầu hết dân mmo VN toàn tự bóp dái chính mình....đến nản

Không Tự Bóp sao mà CỬNG được hả bạn ;))

Ham hố lao vào làm được 100point. Giờ làm sao để => $ để cash out giờ :m040:

đúng là pro giờ đi quảng cáo hộ PTF nữa nó còn khó dài dài , mà nói thẳng ra chả riêng gì PTF các site offer giờ đều thế hết , nó bị như vậy là từ trên nhà quảng cáo rồi

đúng là pro giờ đi quảng cáo hộ PTF nữa nó còn khó dài dài , mà nói thẳng ra chả riêng gì PTF các site offer giờ đều thế hết , nó bị như vậy là từ trên nhà quảng cáo rồi

Anh có quảng cáo gì đâu em. Tự giúp mình trước thôi em à. Mong mọi người hiểu và chung tay phát triển nhé. Tks!

Đúng rồi đấy, mình thấy toàn username tiếng việt mà hoảng....
Nếu admin đã nói vậy sao chúng ta ko thử cố gắng xem

Cảm ơn chủ toppic đã đứng lên kêu gọi

2 vấn đề của thớt chỉ cần có tool infor là giải quyết được rồi , chẳng qua dân VN thích xài free nên mới thế thôi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom