• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Anh em cẩn thận với thằng này.

nãy giờ đọc không hiểu ai là người scam, ai là người bị scam cả, nhưng mình thấy yahoo: thanh_handsome nói chuyện kiểu gì ấy, cứ như kiểu khinh thường, trêu ngươi người khác, hình như là b đang cố tình chọc tức người kia nhẩy, khổ thân cho bạn kia nóng tính giống mình

Bọn scam mặt dày lắm bạn ơi :)

nãy giờ đọc không hiểu ai là người scam, ai là người bị scam cả, nhưng mình thấy yahoo: thanh_handsome nói chuyện kiểu gì ấy, cứ như kiểu khinh thường, trêu ngươi người khác, hình như là b đang cố tình chọc tức người kia nhẩy, khổ thân cho bạn kia nóng tính giống mình

Chắc cậu cũng theo dõi topic từ nãy đến giờ.
Mình thì nói bằng luật nhưng thằng scammer nó cứ cãi chày cãi cối cho lấy được đấy thôi :rolleyes:

Quảng cáo trá hình roài :D

Mình chả hiểu sao lại phải đi scam cái này.
Nhưng thui, khuyên chủ thớt 1 câu chân tình, chú kia đã muốn chọc tức thớt thì thớt nên bơ đi, cãi nhau kiểu này có ngày ói ra máu trên bàn phím.

Chúc thớt ngày mai lại vui vẻ

Nhưng thui, khuyên chủ thớt 1 câu chân tình, chú kia đã muốn chọc tức thớt thì thớt nên bơ đi, cãi nhau kiểu này có ngày ói ra máu trên bàn phím.

tên quen quen có phải thím tên Dũng ko o_O

2 người này hợp tác tạo scandal để nổi tiếng đây.
đùa chứ chủ thớt thì bực vì ko có tut , còn ông kia thì thái độ kì quá và rất hay hứa lèo nhé (tui cũng bị ổng hứa lèo rồi :D)

Khuyên chân thành: 2 Bác cầm kiếm lên đấu đi.

xã hội đen và có thu nhập khủng nhất :cool:
Ai lại giải thích như bác. UG phong trào chơi nhạc ở miền Bắc. Dạy cho các bác đạo nhạc. Ví dụ Sơn Tùng emtipi cũng thuộc nó đó bác.

Qua vụ Ex & Mod anh em bị chứng scam làm cho hoang mang hết rồi :D

:rolleyes::rolleyes:chưa giải quyết xong hả

UG thật chả ai bô bô cái mồm thế đâu, người ta núp lùm kiếm ăn thôi. Còn dạng như bác này lâu lâu vớ được rổ Cà Chua rồi đem đâm chọt, thấy ped đc vài quả VPS thế là tự xưng UG.

P.S: Em cũng là UG, nhưng mà là Ugly Gay. Ai kết có thể mang dầu ăn sang em. :oops:

Khi giao Vps cho người ta để có tut kiếm tiền bằng vps

Tại sao bạn lại biết vps bị đổi pass ? Mục đích có phải là vào vps để chôm chỉa công cụ và tut của người ta treo trên vps ko ?

Anh em nào nhận vps của người lạ mà treo đồ nghề chả phải đổi pass để mà biết lòng dạ nhau

Đây có phải là " không kiếm ăn , la liếm đc gì nên report ko nhỉ ?"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,039
Latest member
DyDyMMO
Back
Top Bottom