Ai làm ytb mà hoạt động trên MMO4ME sẽ die kênh ?

Các bác ơi, GA của e vẫn sống, vào xem vẫn thấy tiền, nhưng mail thì chưa nhận đc mail nào, sao nó stop kênh mà ko mail gì cho e nhỉ :(. Trường hợp này e kháng cáo theo mẫu nào, bác nào biết chỉ giúp e với :(

Lâu rồi ko vào 4rum lúc tối e có lên post 1 bài về ytb, link bài đó đây: https://mmo4me.com/threads/deu-nhu-vat-tranh-1k-thang.322266/. Thế là bây giờ die kênh mới ghê chứ, câu hỏi đặt ra là liệu mmo4me.com đã vào Blacklist của Ytb hay sao ? Có phải nó thấy e bén mảng tới 4rum mình nên nó chảm luôn ko :(.

Kênh của e làm content, mới lập hơn 1 tuần chưa có 1 gậy gộc hay report nào, chưa có cả sub nào luôn, mới gần 200 view mà giờ search kênh search video của mình ko ra nữa thì có phải là die rồi ko các bác, e kháng cáo như nào bây giờ ? Giúp e với ạ, đau lòng quá :(

Sr nếu như e giật tit hơi mạnh :(

Giờ mới biết à.

Giờ e mới ngộ ra :D. Tức thiệt
Sự thật ko phải như bạn nghĩ. Google nó công bằng cho tất cả mọi website.

Nhưng có 1 điều ai cũng biết nhưng chẳng ai nghĩ. Đó là google theo dõi hành vi người dùng. Nó có cả nghìn con server AI để làm điều đó.

Điều bạn nêu trên đem lại 1 thông điệp khác, bạn có loáng thoáng nghĩ ra nhưng chưa hiểu nó cụ thể như thế nào. Nhưng nói chung là có nghĩ là tốt. Chúc bạn nhanh lên đỉnh.

Sự thật ko phải như bạn nghĩ. Google nó công bằng cho tất cả mọi website.

Nhưng có 1 điều ai cũng biết nhưng chẳng ai nghĩ. Đó là google theo dõi hành vi người dùng. Nó có cả nghìn con server AI để làm điều đó.

Điều bạn nêu trên đem lại 1 thông điệp khác, bạn có loáng thoáng nghĩ ra nhưng chưa hiểu nó cụ thể như thế nào. Nhưng nói chung là có nghĩ là tốt. Chúc bạn nhanh lên đỉnh.
theo dõi ng` dùng thì e có biết và cũng nghĩ tới, nhưng từ lúc làm content e toàn search tut học soft, rồi vào cả học viện ytb của nó xem đọc hàng tá tài liệu, nói chung tích cực, chỉ tiêu cực là download crack nhiều quá :(

Mà các bác cho e hỏi có kháng cáo = tiếng việt đc ko ? E thấy trong học viện ytb của nó video có cả thuyết minh tiếng việt rồi chắc là có chi nhánh, trung tâm chăm sóc phát triển ở VN rồi nhỉ ?

Mà các bác cho e hỏi có kháng cáo = tiếng việt đc ko ? E thấy trong học viện ytb của nó video có cả thuyết minh tiếng việt rồi chắc là có chi nhánh, trung tâm chăm sóc phát triển ở VN rồi nhỉ ?
Kháng cáo tiếng việt dc :D

rồi xong, e vừa gửi phản hồi 1 cái nó chuyển sang status tài khoản của bạn đã bị vô hiệu hóa vĩnh viễn rồi, còn kháng đc ko các bác ? Gà thì vẫn sống, chưa die. Buồn quá

rồi xong, e vừa gửi phản hồi 1 cái nó chuyển sang status tài khoản của bạn đã bị vô hiệu hóa vĩnh viễn rồi, còn kháng đc ko các bác ? Gà thì vẫn sống, chưa die. Buồn quá
Không phải do MMO4ME nhé bác. Kênh e cũng giống bác, mới bị sáng nay. làm content được có 20-30 views.
Chả hiểu gg nó quét kiểu j?

Mẫu kháng cáo của 1 thanh niên trên group vừa thành công đây
dù sai chính tả khá nhiều =)) bác copy rồi gửi cho nó là được
Dear google
Please help me check my chanel. My chanel is not upload copyrighted content, spam, violent or misleading anything. This chanel is my passion has made his main strength. I know this is just a misunderstanding so my chanel was blocked. So would you please help me restore my account
Sincere thanks alot
Health Congratulations to all the brothers working at google.

Không phải do MMO4ME nhé bác. Kênh e cũng giống bác, mới bị sáng nay. làm content được có 20-30 views.
Chả hiểu gg nó quét kiểu j?
nghe 1 bác chia sẻ là gg nó "tới ngày" nên khó tính, e vừa kháng rồi. chờ 1 2 hôm nữa xem sao
Mẫu kháng cáo của 1 thanh niên trên group vừa thành công đây
dù sai chính tả khá nhiều =)) bác copy rồi gửi cho nó là được
Dear google
Please help me check my chanel. My chanel is not upload copyrighted content, spam, violent or misleading anything. This chanel is my passion has made his main strength. I know this is just a misunderstanding so my chanel was blocked. So would you please help me restore my account
Sincere thanks alot
Health Congratulations to all the brothers working at google.
cảm ơn bác, e kháng bằng tiếng việt rồi :(
mà kênh của e nó thông báo vô hiệu hóa vĩnh viễn rồi còn cứu đc ko bác ?
Vĩnh viễn rồi thì không cứu được bác :(
hic, làm gì nên tội mà nó vĩnh viễn luôn chứ, ytb làm ăn ức chế thật, kiểu giết nhầm còn hơn bỏ xót

mình bổ sung ai làm ytb mà có hoạt động trên FB là cũng tèo nhé =))) :D:D:D:D:D

Cứ kháng cáo đến nào Google nó bảo bạn thắng thì mới thôi.
Tự làm content thì phải kháng đến cùng chứ.

xàm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week