ai hay ngồi quán net cho em hỏi

hoc

Junior
Reactions
12
MR
0.000
internet giờ nhiu $ 1h với lại cách thức tính $ có gì # ngày xưa ko hả mọi người. Em ko ra hàng net đến gần chục năm nay rùi, ngày xưa chơi có 1.5k / 1h, ko biết giờ thế nào. Hỏi trc' a e để khi ra ngoài hàng net đỡ quê :oops::oops::oops:
Thanks all!!! :(

P/S: em ở HN

Last edited:
internet giờ nhiu $ 1h với lại cách thức tính $ có gì # ngày xưa ko hả mọi người. Em ko ra hàng net đến gần chục năm nay rùi, ngày xưa chơi có 1500k / 1h, ko biết giờ thế nào. Hỏi trc' a e để khi ra ngoài hàng net đỡ quê :oops::oops::oops:

Còn tùy ở khu vực nào, khu Triều khúc có 3k thôi, từ khu Mỹ đình lên là 5k :D
Bonus là giờ ra nếu ko có tài khoản thì phải mở mồm ra kêu mở máy hoặc tạo tài khoản, chứ ko là ngồi nhìn.

3k, 4k tuỳ từng chỗ, phòng máy chuyên nghiệp kiểu như cyzone hay skyred thì đắt hơn. Phòng máy như kiểu mai hoàng thì 3k.

Bonus là giờ ra nếu ko có tài khoản thì phải mở mồm ra kêu mở máy hoặc tạo tài khoản, chứ ko là ngồi nhìn.
TK có chỗ 2k này :3 trông như cái chuồng cọp.

à chuồng cọp thì chắc có đg vào mà ít khi có đường ra phải ko:mad:

internet giờ nhiu $ 1h với lại cách thức tính $ có gì # ngày xưa ko hả mọi người. Em ko ra hàng net đến gần chục năm nay rùi, ngày xưa chơi có 1500k / 1h, ko biết giờ thế nào. Hỏi trc' a e để khi ra ngoài hàng net đỡ quê :oops::oops::oops:

20k/ tiếng, có gái phục vụ, máy lạnh mát tận chi.m

tầm 5k 6k cho máy chất lượng chứ máy mà 3k 4k chắc chơi cũng ko phê :( mà cầm 100k đi thì chơi nhòe lo cái gì

Thanh niêm chuẩn đây rồi. chắc 10 năm nay toàn đọc báo giấy và xem thời sự :D

3k chỗ em nó đầu tư cũng ghê phết đấy, màn 25", dàn core i5, GTX6... chắc vậy.
nói chung là game phổ thông LOL, DOTA 2, WF, .. là mượt.

:D tầm 3 -5k, quán xịn thì 5-10k, thường là nạp tài khoản, tính tiền theo phút

20k được 8 tiếng nhé, ở Triều khúc, còn đâu thì bình quân 3k đến 5k/ tiếng thôi

Uả phải lập tk nữa hả các bác? Bảo ng` trông hàng lập tk xong nạp $ vào mới chơi dc ah, hiện đại vậy, 10 năm trc' toàn gọi mồm, giờ chắc quản lí = phần mềm... ^^! Nhà em ở dg` Lĩnh Nam các bác ah.

Uả phải lập tk nữa hả các bác? Bảo ng` trông hàng lập tk xong nạp $ vào mới chơi dc ah, hiện đại vậy, 10 năm trc' toàn gọi mồm, giờ chắc quản lí = phần mềm... ^^!
chuẩn đó a quản lý ng chơi bằng PM cả mà thường là Pm của netcafe

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week