• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai có thể giúp mình set Sim viettel bình thường thành sim sinh viên :).

CuBy2

Banned
Reactions
60
MR
0.000
Ai làm được thì giúp em ( em sẽ cảm ơn bằng LR)

---------- Post added at 07:22 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

Up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 07:22 PM ----------

Up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Hj, Bữa trước có người bảo được à. Họ làm cho viettel là đc hết

uppp ai bít giúp chủ thớt naòooooooooooo

cái này k làm được đâu chỉ có bọn ở viettel mới làm được

Trước mình vác 2 cái giấy báo nhập học đi đăng ký sim svien tại 2 nơi khác nhau, trong cùng 1 ngày => đc 2 cái sim sv vịt teo 1 cái 5 năm 1 cái 6 năm :))

Làm được, nhưng ko có gì đảm bảo là nó có thể sống full time. Hên xui có khi 1 vài tháng lại bị về sim thường

Giờ mua toàn 2-3 ngày nó lại bắt đi đăng ký lại thông tin cá nhân :)

Cẩn thận scam nhé chủ thớt. Ko chuyển đại trà đc đâu, có người quen bên Viettel thì nhờ " nhét hộ " cái sim đi,

có chuyện không cần thẻ sinh viên mà làm được nữa hả trời? làm được đơn giản vậy chấc viettel nó phá sản quá...

có chuyện không cần thẻ sinh viên mà làm được nữa hả trời? làm được đơn giản vậy chấc viettel nó phá sản quá...
Thì các đại lý của viettel làm chui việc này dễ dàng mà, tiếc chả quen ai

250k chủ thớt làm em giới thiệu cho! ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom