Event Ae nào muốn thi đấu caro thì comment dưới nha

Status
Not open for further replies.
Reactions
77
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề mình muốn lập giải đấu mem cho a e.
thấy giải đấu caro mod hay hay nên mình muốn tổ chực lại dành cho mem và cũng như mình muốn thử sức với các bạn.(cả mem mod admin vô chơi hết)
Giải thưởng sẽ tuỳ vào số người tham gia.
nhiều ae cũng muốn thử sức nên mình nghĩ choi theo chế đọ slo
vòng 1: giá trị 10k 2 nguòi tham gia cùng đóng 10k người thắng sẽ nhận 20k.
Vòng 2: đóng 180% giá trị đóng của vòng 1, giải thưởng là 38k nghĩa là giá trị đóng của vòng 2+ 80% giá trị đóng của vòng 1(người thua vẫn có thể có 20% an ủi).
Vỏng 3: đóng 180% giá trị đóng của vòng 2, giải thưởng nghĩa là giá trị đóng của vòng 2+ 80% giá trị đóng của vòng 2 (người thua vẫn có thể có 20% an ủi).
.....
Vỏng n: đóng 180% giá trị đóng của vòng n-1, giải thưởng nghĩa là giá trị đóng của vòng 2+ 80% giá trị đóng của vòng n-1 (người thua vẫn có thể có 20% an ủi).
P/s:Để uy tin cần mod vô chủ trì cho Ae chơi.
ĐỦ MEM ĐANG RANDOM NAME
upload_2014-9-30_11-25-29-png.3

tối bắt đầu 7h nha

Last edited:
Cho mình đăng ký 1 vé với bạn ơi :D

tớ chơi dc k ?

Như tiêu đề mình muốn lập giải đấu mem cho ae.
thấy giải đấu caro mod hay hay nên mình muốn tổ chực lại dành cho mem và cũng như mình muốn thử sức với các bạn.
Giải thưởng sẽ tuỳ vào số người tham gia.
vụ này hay nhưng để bảo đảm giải thưởng được trao cho member thì tốt nhất chủ top nên gởi tiền giải thưởng cho 1 người uy tín trong forum để ai đoạt giải sẽ được trao ,nếu mình ko nói ra câu này các mem khác cũng sẽ nói vì nick chủ top mới quá khó có sự tin tưởng từ các mem về việc nhận giải thưởng :D ,

e tham gia với nhé ^^

Ừm. Sao các mod ko đứng ra tổ chức cho mem vui chơi luôn @chemgio

Ừm. Sao các mod ko đứng ra tổ chức cho mem vui chơi luôn @chemgio
mấy cái này phải hỏi lại shin xem sao nhưng mà cần người tổ chức ,vì dạo này mình hơi bận, ko thể tổ chức được ,cái này cần phải bàn bạc lại hỏi ý kiến shin nhưng nói chung chủ top vẫn có thể tổ chức với điều kiện gởi tiền giải thưởng cho mod hoặc ai uy tín trong forum giữ rồi khi nào ai trúng giải thì trao :D

1 sờ lót luôn :v giải thưởng là phụ vui chơi là chính :).................................................................... Em đùa thôi không có giải thưởng em không tham gia đâu :p

1 vé nhé:D

cho xin 1 vé vs :D, mặc dù chơi dỡ nhưng tham gia cho vui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,859
Latest member
Kelvinn