Network Adsterra Network - Mình đã kiếm hơn 33k$ ổn định trong 6 tháng từ Adsterra Publisher.

Sau khi ngồi đọc hết nhận xét của mọi người thì thấy rằng chủ topic không phải Publisher mà chỉ là người đi tuyển ref thôi, chủ topic đang cố tình dụ mọi người đăng ký thôi chứ không có chơi nó, đó là lí do tại sao ai cũng bị nhưng chủ topic lại nói không bị, còn mấy hình ảnh có thể lấy từ người khác hay các group. Đây là ý kiến của em, nếu chủ topic không phải như lời em nói, thì hãy tặng em 300 MR để chứng minh mình là Publisher, vì Publisher rất giàu, 300 MR chẳng là cái gì :ami_fat_cat_076: . Sau khi tặng em 300 MR em sẽ đăng ký theo link bác ngay và luôn, em thề 🤣

Sau khi ngồi đọc hết nhận xét của mọi người thì thấy rằng chủ topic không phải Publisher mà chỉ là người đi tuyển ref thôi, chủ topic đang cố tình dụ mọi người đăng ký thôi chứ không có chơi nó, đó là lí do tại sao ai cũng bị nhưng chủ topic lại nói không bị, còn mấy hình ảnh có thể lấy từ người khác hay các group. Đây là ý kiến của em, nếu chủ topic không phải như lời em nói, thì hãy tặng em 300 MR để chứng minh mình là Publisher, vì Publisher rất giàu, 300 MR chẳng là cái gì :ami_fat_cat_076: . Sau khi tặng em 300 MR em sẽ đăng ký theo link bác ngay và luôn, em thề 🤣
Lấy của người khác thì không có ảnh chụp thế này đâu. Check thời gian post cmt và thời gian ảnh.

Đã xác nhận 100 % chủ topic không phải Publisher mà chỉ là người đi tuyển ref thôi nha các bác vì chủ topic chưa tặng em 300 MR và mấy cái ảnh ở trên là do thằng admin site đó chụp cho, nên mọi người hãy tránh xa cái site trộm cắp này

Đã xác nhận 100 % chủ topic không phải Publisher mà chỉ là người đi tuyển ref thôi nha các bác vì chủ topic chưa tặng em 300 MR và mấy cái ảnh ở trên là do thằng admin site đó chụp cho, nên mọi người hãy tránh xa cái site trộm cắp này
Bớt xàm ngta cười cho. Cái top chat chit (https://mmo4me.com/threads/top-chat-chit-mmo4me-chat-ma-cung-duoc.419114/page-42#post-7927622) tạo ra mấy thằng nhảm nhí này, tự nhiên thấy chất lượng diễn đàn xuống thấp ghê. :)

Attachments

260.6 KB · Views: 47
Last edited:
Bro bị nó lừa hay là làm gì à

Vote cho một bài viết chất lượng và có đầu tư

Được đúng ngày đầu rate ngon kéo khách, từ ngày thứ hai toàn 0.0x mặc dù traffic toàn US, EU :p Chuyển hướng chưa thấy bị nhưng ngày xưa đặt (khoảng 2022) thì có bị tùm lum :p
Update: net này vẫn bị re-direct ác lắm, đặt một thời gian tự mất khách or bị google phạt

Last edited:
Tui có cái blogspot 1100 khách/ngày, mới đăng ký mà cũng duyệt luôn. Dễ tính quá, ý tui là blog tui cũng đẹp, mượt và traffic 90% từ Google. Tui tự đăng ký chứ không qua ref của chủ thớt. Đời tui chả ref qua ai cả trừ khi đó là người tui thấy hữu ích và đáng ngưỡng mộ.
Nghe các bác phàn nàn, tui cũng nhất trí. Sợ nhất là bị Google phạt, kiếm tiền chỉ là thứ 2, Google phạt thì hết nồi cơm. Các bác social traffic thì chắc k sao. Tui đã gỡ code sau khi chèn 30p ^.^
Về ads thì chắc chỉ adsense, Ezoic nếu k được thì thôi.

Được đúng ngày đầu rate ngon kéo khách, từ ngày thứ hai toàn 0.0x mặc dù traffic toàn US, EU :p Chuyển hướng chưa thấy bị nhưng ngày xưa đặt (khoảng 2022) thì có bị tùm lum :p
Update: net này vẫn bị re-direct ác lắm, đặt một thời gian tự mất khách or bị google phạt
chuẩn rồi bác, site đang 90k visit, đặt nó đc vài ngày tụt còn 50k, gỡ ra thì vài ngày sau lại lên lại, kiểm tra bằng nhiều thiết bị mới biết bị chuyển hướng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,401
172,488
Latest member
kubetnyc

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom