Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

Có vẻ HOT quá nhỉ hihiihi....
There are currently 77 users browsing this thread. (40 members and 37 guests)

danhmaykiemtien,
anhhungks,
animax1991,
batvang,
bowa,
caubelego,
choijonbi,
danielluu92,
danviphn,
doanhien20032008,
duyenlong,
h0rkzz00,
handlhker,
hanhtg56,
honkhoi,
Jetli,
khoadanqn113,
liachogay,
love4everngok,
lovevip1102,
luudinh93,
makemoneycuoivo,
nhock3n,
nnld218,
RuaVietGroup,
tieuphong,
tltd2010,
traimoc,
trapstraps,
triplex090,
umbrelar,
vinaphone1,
wads,
xkiraqn,
YuGiSan,
yugo,
zerosonic,
zztopzz

cho mình hỏi là post ads sau 60 ngày mới bắt đầu nâng cấp để chia lãi hả thớt ????

cho mình hỏi là post ads sau 60 ngày mới bắt đầu nâng cấp để chia lãi hả thớt ????

Cái đó là tùy! Vì nếu bạn có vốn mạnh thì có thể upgrade và bỏ tiền ra mua vip rồi hưởng lãi ngay (1vip = 1$)
Nhưng tốt nhất là nên chiến free 2 tháng để xem tình hình và khi nào withdraw dc 1 lần hãy chiến mạnh nếu bạn thấy yên tâm

trùi ui topic hot dữ , em đã thử 1 acc :D

Cái đó là tùy! Vì nếu bạn có vốn mạnh thì có thể upgrade và bỏ tiền ra mua vip rồi hưởng lãi ngay (1vip = 1$)
Nhưng tốt nhất là nên chiến free 2 tháng để xem tình hình và khi nào withdraw dc 1 lần hãy chiến mạnh nếu bạn thấy yên tâm

hihi, đã ref cho thớt rồi đó, mà chắc mình chiến free 2 tháng để xem tình hình ra sao đã

There are currently 90 users browsing this thread. (45 members and 45 guests)

duongnd1980,
anhhungks,
BaoLong,
batvang,
caubelego,
choijonbi,
congdaittb,
danielluu92,
danviphn,
doanhien20032008,
duyenlong,
ga4ever,
h0rkzz00,
handlhker,
hanhtg56,
honkhoi,
khoadanqn113,
lehongphongvt,
lion_heart,
longxu321,
love4everngok,
lovevip1102,
luudinh93,
makemoneycuoivo,
minhtuan_hp,
nhanav,
nhock3n,
nnld218,
Sport,
thanhphu1996,
tltd2010,
traimoc,
trantienk5cntt,
trapstraps,
triplex090,
tuanmobile,
vinaphone1,
wads,
YuGiSan,
yugo,
zztopzz,
Đồi Gió Hú

Hot như con Bò Tót .

đính chính là tài khoản miễn phí chỉ tồn tại 30 ngày chứ ko phải 2 tháng đâu nhé, vì vậy trong vòng 30 ngày đăng ký các bạn phải bỏ tiền ra nâng cấp; bắt buộc tái đầu tư tối thiểu 50% là điểm khác so với zeek

Last edited by a moderator:
đã ref :
ID: tonyback
LR: 6068247

đính chính là tài khoản miễn phí chỉ tồn tại 30 ngày chứ ko phải 2 tháng đâu nhé, vì vậy trong vòng 30 ngày đăng ký các bạn phải bỏ tiền ra nâng cấp

Ái chà cái này căng nha :m014: Bị rút ngắn time lun hả ta! Vậy thì sau 30 ngày kiếm dc tầm 70 - 100 VIP là max :m098:

Hiện tại mình đề nghị các bạn chiến đến khi nào point chuyển thành vip và upgade acc trước đã :m021:
Sau đó mình sẽ update các chiến cụ thể để các bạn có thể tham khảo và kiếm tiền :m131:

KO hiểu được lãi ở đâu ra ?
lải trung bình 1 ngày 1.5% và tồn tại 60 ngày => 1.5% X 60 = 90% ? Còn về tái đầu tư gì đó củng chẳng khác gì dep $ vào đâu ?

KO hiểu được lãi ở đâu ra ?
lải trung bình 1 ngày 1.5% và tồn tại 60 ngày => 1.5% X 60 = 90% ? Còn về tái đầu tư gì đó củng chẳng khác gì dep $ vào đâu ?

Bạn làm mình nhớ hồi zeek mới về VN cũng gặp trường hợp như bạn :m131:
Nếu theo công thức như bạn thì chẳng đời nào có ai dám đầu tư vào nó cả :m146:
Chủ yếu kiếm tiền ở loại hình như zeek là phải dựa vào chế độ rebuy VIP. Nếu bạn có chiến lược hợp lý bạn có thể ngày càng tạo ra nhiều vip hơn và lại sinh ra nhiều hơn. :m021:
1VIP = 1$ theo giá hồi đó của zeek :m099:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week