• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Admin xchange.vn vào giải quyết

toannq

Senior
Reactions
138
MR
0.000
Tình hình là mình có GD trên site xchange.vn chỉ 5$ nhưng tới giờ vẫn chưa nhận được WMZ.Mình đợi 2 ngày ko có nên pm YH y/c refund lại.Admin bảo kt rồi ko thèm nói câu nào thì off, tiền refund vẫn chưa nhận dc. Mình trước giờ vẫn ex site này mặc dù site đã có nhiều phản hồi ko hay, tới giờ mình mới hiểu dc :( .Mong mod giải quyết giúp

[6:53:00 PM] Toan Nguyen: Chao bac
[6:53:34 PM] Toan Nguyen: Bac xem giup cai gd nay voi
ID: 58989
Bac xu ly nhanh giup. Neu ko xu ly dc bac refund lai giup. Minh dang can tien mua proxy lam viec
[6:54:39 PM] ta dt: minh refund het roi ma)
[6:54:41 PM] ta dt: :)
[6:56:24 PM] Toan Nguyen: con cua minh chua co do bac
[6:57:02 PM] Toan Nguyen: co 5$ thoi , minh gd khuya ngay CN
[6:57:36 PM] Toan Nguyen: Trong forum co 1 cai comment cua minh vao ngay CN ma
[6:58:07 PM] ta dt: vay ban doi chut minh xeem
[6:58:17 PM] ta dt: ban kiem tra tai khoan PM
[6:58:19 PM] ta dt: xem minh da refund cho ban chua ?
[6:58:24 PM] ta dt: minh moi refund chieu nay thoi
[6:58:35 PM] Toan Nguyen: ok
[7:11:26 PM] Toan Nguyen: Bac moi gui ha?
[7:11:35 PM] Toan Nguyen: ak nham
[7:20:43 PM] Toan Nguyen: alo

http://mmo4me.com/threads/www-xchange-vn-nap-rut-egopay-pm-wmz.122255/page-8#post-3023136
http://mmo4me.com/threads/www-xchange-vn-nap-rut-egopay-pm-wmz.122255/page-9#post-3029497

Bằng chứng chưa nhận đc refund. (Cái hình mình đánh dấu nhầm rồi, dòng thứ 3 mới đúng. Dòng thứ 2 là do đợi ko có WMZ nên mình ex chỗ khác)

Attachments

50.2 KB · Views: 94
Last edited:
biết là sai mà vẫn làm thì quả là ......, $ bạc chứ rác đâu mà cứ mang bực vào người :eek:
thằng thớt bao nhiêu lần xl rồi này nọ đủ kiểu rồi mà làm ăn phát mửa. off luôn site đi

lại là cái thằng tadt này, bao nhiêu dụ rồi mà cứ khoái ex site nó :mad:

mà ông ấy hình như có BH 2 triệu mà, chủ thớt đừng lo quá :D

đuổi cổ mẹ nó ra khỏi mmo đi, con lợn ấy. nhớ lại bao nhiêu vụ nó xl rồi hứa này hứa nọ xong lại đâu vào đấy. e đang bức súc tý nên hả giận luôn, ai bảo để ta vào mmo thấy bài viết này chứ. kakakakaka o_O

tẩy chay nó đê, cạch mặt nó lâu rồi mà còn có ng dính

Thank mấy bác wan tâm. Site này lâu lâu mình mới ex 1 lần, vì hôm CN kiếm mãi ko có site nào ex hết nên mới ex site này. Ai dè chuốt khổ

:D mình nghĩ nên có chính sách bồi thường, nếu 1 bên nào đó làm sai. lần trước mình cũng report 1 ông, đến ngày hôm sau ông ý trả tiền -> êm chuyện, mình nghĩ 50% 1 ngày là hợp lý

đm, cái thằng rẻ rách tadt này, mod cho nó next khỏi 4rum luôn cho anh em đỡ bức xúc, bẩn vl

đm, cái thằng rẻ rách tadt này, mod cho nó next khỏi 4rum luôn cho anh em đỡ bức xúc, bẩn vl
bác này còn chửi hổ báo hơn cả e.ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaa :D

hài nó refund lại mình rồi mà mình là người chịu mất fee :( thèn này làm ăn chán quá

cái con bà mày cút khỏi mmo đi thằng ex kia, ta đang tức may mà có chỗ để xả. kakakakaka:p

Biết site support kém mà đâm đầu vào chỉ vì " Không còn sự lựa chọn nào khác" thì cũng chịu khó chờ đợi chút, site chỉ tiếp khách VIP.

Biết site support kém mà đâm đầu vào chỉ vì " Không còn sự lựa chọn nào khác" thì cũng chịu khó chờ đợi chút, site chỉ tiếp khách VIP.

Ra vậy. Vậy mong là admin sẽ trả lại 5$ ít ỏi dùm ko thì mang nhục site phục vụ VIP lắm
À mà này, ko phải tôi ko đợi dc nhưng ít nhất phải nói 1 tiếng. Đằng này chat bảo kt rồi off luôn là ntn

Last edited:
ko nhiều tiền thì đừng chơi với tadt :D
bác ấy chỉ tiếp khách vip thôi, còn khách nghèo thì .... :oops:

nghe là biết uy tín và lòng tự trọng thế nào rồi. :D

nghe là biết uy tín và lòng tự trọng thế nào rồi. :D
quá là tự trọng ấy chứ, bảo đánh người chạy đi chứ k0 ai đánh kẻ chạy lại. mà cái thằng bà nó chạy lên chạy xuống chó chẳng ra chó, mà người éo ra người là thế nào. :eek:

ai bảo mấy ông thích, đã không yêu thì ct đi, cứ bu vào làm gì :rolleyes:

bạn này bị report bao lần rồi chứ ít gì đâu, biết thế rồi mà còn cố đâm đầu vào mua bực.

rồi lại mấy bạn chưa gặp vấn đề gì vào bênh vực kêu thấy tốt thế nọ thế kia cho mà xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,145
171,236
Latest member
ahihi888
Back
Top Bottom