Admin có cho phép tăng Thank's kiểu này không ạ

Status
Not open for further replies.

titanposeidon

Senior
Reactions
410
MR
0.005
Sắp tới tôi sẽ post 1 video hài rất vui. Nếu các bạn thực sự muốn xem hãy ấn nút Thank's được 50 lần ở 2pic cho mình thì tui sẽ post.

Được dựa theo Thread http://mmo4me.com/showthread.php?37877-share-video-cua-1-pro-CAPTCHA-ai-that-su-can-thi-vao

Về cơ bản chỉ là 1 hình thức mua bán Thank's đơn thuần để tạo uy tín ảo. Bây giờ mỗi người trước khi định viết 1 Thread mới hãy yêu cầu người khác đủ 50Thank's hãy viết nhé vì 1 tinh thần của người Việt Nam MMO không muốn làm những vẫn muốn lợi nhiều :binhsua15:

Admin có thể chấp nhận cách này để người người nhà nhà đều được tăng thank's giống chúng ta sử dụng autosurf web để tăng rank alexa không?

1 người viết 2pic kiểu này thì không sao. OK không ảnh hưởng gì đến MMO4VN nhưng ai cũng sử dụng cách này thì....

Thực ra tui cũng chả muốn mất time viết bài này về bạn ý. Vì có xung đột một tí và Bạn ý cho là mình làm đúng và nghĩ tui ganh tị với bạn ý. lên muốn hỏi các MOD và a C xem đúng sai thía nào về việc spam Thank's. Nếu đồng ý thì có lẽ chúng ta lên áp dụng các này vì rất hiệu quả đấy :D

P/s: Cách làm này được phỏng theo bạn tapchemgio. Bạn ý cho rằng 2pic bạn ý viết là rất quan trọng mang tính cách mạng toàn MMO lên phải làm như thía hay sao ý. 1 cách làm rất hay để mọi người đều tăng được Thank's mà không cần làm gì nhiều. chỉ cần viết 3 Thread đã đủ để lên PRO =))

Last edited by a moderator:
Thank làm gì cho lắm cũng mắm với cà
Cứ tà tà mà có thịt gà mới hay

Upvote 0
lại có vụ xít mít j ở box captcha nữa !
đừng đếm xĩa nhiều bạn à :D !
captcha thì tốt nhất cứ làm nhiều bớt 8 và chém lại =)) !
rãnh rãnh thì vào hóng thôi , như mình đang làm nè =)) !
hóng :binhsua15:

Upvote 0
Trong forum cái topic kiểu như topic ở capcha là nhàm lờ nhất :)), post thì post cha nó đi còn bày đặt thanks, mang thanks về cúng hay sao đó :))

Upvote 0
Trong forum cái topic kiểu như topic ở capcha là nhàm lờ nhất :)), post thì post cha nó đi còn bày đặt thanks, mang thanks về cúng hay sao đó :))

Đấy vấn đề là ở đấy. Bạn ý nghĩ bạn ý thông min sử dụng chất "xám" làm mấy cái trò trẻ con mà người ta hay gọi là khôn vặt mà vẫn đi chém gió đều mí nản không thì mình không feedback làm gì

Upvote 0
xóa hết đi anh =)) =)) =)) ko lại mất công có ng ganh tị :)) :)) :))
Thanked được thực hiện với ý nghĩa tự nguyện. Do người đó muốn cảm ơn bạn mà không cần sử dụng lời nói nào khác. đây là lí do admin tạo ra nút Thank's đó cho các mem. Mình có nhắc nhở bạn rồi vẫn cố tình gây sự thui

Upvote 0
Máu dồn lên não =)), chống chế cho đỡ tức hả =))

Thui thông cảm cho bạn ý. Mất có một ít thank's làm bài học sau này thay Thanked bằng $ thì mới mệt. Bạn hãy làm nhiều lên và nhận lại ít thôi người ta mới nể

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Xóa thanked. Bạn hãy chia sẻ trước khi muốn nhận lại cái gì. Thanks.

Bác C nói như thế và xóa thanked của bạn ấy rồi, vụ việc đó coi như chấm dứt đi thôi mọi người :m020:

Upvote 0
xóa hết cho lành !
End ! khỏi bàn cãi chi cho mệt .!

Upvote 0
Có nhiều thanks để mang đi bán lấy tiền à ? Có $ là có 'gần như tất cả' đấy ! Cũng có ai bắt bạn thanks người ta đâu ? Bày đặt pro này pro nọ . Bản chất con người Việt :( buồn quá.......:((

Upvote 0
Có nhiều thanks để mang đi bán lấy tiền à ? Có $ là có 'gần như tất cả' đấy ! Cũng có ai bắt bạn thanks người ta đâu ? Bày đặt pro này pro nọ . Bản chất con người Việt :( buồn quá.......:((

Mình viết bài này không phải vì bạn ý spam thanked. Là do bạn ý thách mình report. Làm sai mà cứ nghĩ mình đúng bô bô cái miệng cãi thì mình mới hỏi anh C đúng sai thía nào thui. bình thường rảnh ra lúc nào là tớ gõ cạp lúc đấy làm gì có time post mấy bài này làm gì.

Nếu bạn cảm thấy mình làm sai. Cứ báo anh C mình vu oan lấy lại thanked cho bạn ý thui mình chả quan tâm. bình thường người khác làm sai thì người ta im lặng. Đằng này cứ bô bô cãi. Đã nhắc nhở rồi còn thách report thì mình làm thui. Mất time của mình chứ mình được cái gì đâu

Upvote 0
Mod trước khi close topic có câu nói hay thật :D

Chia sẽ trước rồi hãy mong nhận được lời cảm ơn :))

Upvote 0
chấp làm gì mấy cái loại hay để ý và ghen tị với ng # :)) :)) :))
Ông còn sống hả? Tưởng sao topic video ở Captcha ông bị chém rồi chứ
Hứa ảo cũng như CAM thôi BAN cho rồi :binhsua08:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha