Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đăng ký xong, kich hoạt mail + ver phone xong -> next nó ra lại trang chủ, k có password sao vô đc acc đây bacs hueitclub. :eek:
Trùi... pass là khi bác đã đký đó... nó có 4 loại pass nên bác phải ghi lại nếu bác không nhớ hết :D

Có ai lùa gà lại nói mình không lùa không =))
Cứ chờ một thời gian nữa là biết ngay, 3 năm forex gặp đủ các hạng từ cao thủ đến thánh chém nhìn sơ là biết ai có tâm ai không
Sắp tới sẽ là màn đăng ký dưới link ib bla bla
Ko phải ai cũng giống e cả đâu ^_^ Nên đừng vơ đũa cả nắm... cứ ngồi mà hóng :D
chắc các cao thủ e từng gặp toàn là những cao thủ trên cây đu đủ thôi chăng :D

Mọi người cứ get paid rồi để đó và đừng mua pack vội
Mua pack xong rồi cũng bị thiến thôi nha
Còn nhớ đợt mình mua max 25.000 pack mà trong balance còn thừa 1 con số khổng lồ
Mua xong và bị RS cho mấy lần cũng về 0 hết
Ván đó mà để đợt rồi mới tái thì cũng ăn được chán

Bạn yên tâm, ai cũng làm như thế thì ACX sẽ cho cả đám biết mùi; nhiều khi lúc đó ai mua pack thì lại được lợi. Chơi ACX thì để tự bơi, chứ kiểu "đoàn kết" thì ... :D
Vả lại, ACX nó cũng chẳng ngu để yên cho bạn hưởng số $ khổng lồ đâu, mình đoán là như vậy :D

Ko phải ai cũng giống e cả đâu ^_^ Nên đừng vơ đũa cả nắm... cứ ngồi mà hóng :D
chắc các cao thủ e từng gặp toàn là những cao thủ trên cây đu đủ thôi chăng :D
Ờ ngồi hóng thâu đã thấy 1 chú gà vào chuồng rầu
Cao thủ thực sự có bỏ vài chục triệu họ cũng không thèm dậy và cũng không lập trang sau đó đi copy chiến lược từ chỗ khác paste vào đâu

sắp tết r nghỉ xả hơi cho đỡ stress vậy
Nếu may mắn thì mỗi người sẽ được nhận $ khoảng 3 lần nữa sau đó à RS còn không may thì được thêm 1 lần nhận nữa
Dự là lần này nó sẽ làm nhanh gọn chứ không để cả tháng như vòng trước cho tái bét nhè, h ai có $ thì cứ get paid thôi sau này có cho vào shift balance thì cũng còn $ để mua pack
Hy vọng là may mắn :)
Chúc bác cùng mọi người may mắn :D

Ờ ngồi hóng thâu đã thấy 1 chú gà vào chuồng rầu
cứ nghĩ mình pro nên cũng cho ai là gà hết nhĩ ^_^
Nói thế thì topic này đã lừa ko ít gà rồi :D
Với forex mà nói lừa gà thì bản chất là chưa có hiểu biết gì về forex rồi ^_^

Trước đây có bác nào chia sẻ bí quyết trong facebook lúc gần reset mà nhanh tay huỷ lệnh rút rồi đặt lại lệnh cái nó về trong ngày luôn nhỉ?

cứ nghĩ mình pro nên cũng cho ai là gà hết nhĩ ^_^
Nói thế thì topic này đã lừa ko ít gà rồi :D
Ờ ai có tâm thì không làm mấy trò mèo đi lập trang r copy paste chiến lược chỗ khác đắp vào đâu, cao thủ thực sự có bỏ tiền nghìn họ cũng không truyên nghề chứ đừng bảo share free các kiểu, cũng là dụ ng khác vào để ăn commission của ib thâu

Ờ ai có tâm thì không làm mấy trò mèo đi lập trang r copy paste chiến lược chỗ khác đắp vào đâu, cao thủ thực sự có bỏ tiền nghìn họ cũng không truyên nghề chứ đừng bảo share free các kiểu, cũng là dụ ng khác vào để ăn commission của ib thâu
Hoàn toàn ko có comision như mấy site đầu tư nha! A ko phải làm IB nên ko có chuyện tính tới commision đâu ^_^
Bất kỳ ai đký theo link của a đưa mà mất fee commission khi vào lệnh thì cứ report thoải mái luôn nhé!
Vậy xem coi có chỗ nào post chiến lược trong ngày ko rồi hẳn phát biểu nhé ^_^
Những cao thủ thực sự luôn có sự truyền nghề... chỉ là số này rất ít, toàn cao thủ trên cây đủ đủ lên toàn nói nhảm thôi ah ^_^

Last edited:
Hoàn toàn ko có comision như mấy site đầu tư nha! A ko phải làm IB nên ko có chuyện tính tới commision đâu ^_^
Vậy xem coi có chỗ nào post chiến lược trong ngày ko rồi hẳn phát biểu nhé ^_^
Những cao thủ thực sự luôn có sự truyền nghề... chỉ là số này rất ít, toàn cao thủ trên cây đủ đủ lên toàn nói nhảm thôi ah ^_^
Lạy hồn không có com thì để cái link ref làm gì?
Có tâm thật thì đừng nên khuyên ai bước vào con đường forex có bản lĩnh thì tự chơi tự kiếm thâu

2016-01-29 16:45:02 CEST Support News: First Batch of Requested Withdrawals Just Paid - Jan. 29, 2016
đời quá đen... lại ăn mít
cả to lẫn nhỏ ko về luôn ^_^
chờ tiền về để tái mà tiền ko về :3

Last edited:
Chắc ko còn cơ hội về được 1 turn nữa rồi. E là nó sẽ giam tiền cho đến khi reset luôn mất.

Thôi các thánh ơi, chuẩn bị ăn tết thâu. Bỏ acx ra khỏi cuộc đời nào.

2016-01-29 16:45:02 CEST Support News: First Batch of Requested Withdrawals Just Paid - Jan. 29, 2016
đời quá đen... lại ăn mít
cả to lẫn nhỏ ko về luôn ^_^
chờ tiền về để tái mà tiền ko về :3
Tái nạm hay Tái gân @@ làm bát phở tỉnh cả người :D :D :D . . Để sức chiến xf với nước hoa CK thôi :D :D :D

Withdrawals are processed in the order they come in and due to the weather and some withdrawal staff inability to work, they are running late. cái đờ cờ mờ thằng support

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,645
171,690
Latest member
Rexex

Most viewed of week

Most discussed of week