ACE vào nói 1 câu phải trái dùm mình!

Status
Not open for further replies.
cậu này cm vui nhỉ :))
event là bt mà, cái chỉnh ở đây là Heo mượn $ mà ko trả đúng hẹn, chỉ cần vậy là ko đáng để bàn tới ở đây rồi. Cái tiếp là loại ăn cháo đá bát, qua cầu rút ván, ko 1 câu cảm ơn gì hết. còn ăn nói xấc láo

Đồng ý với bợn nỳ :x

mấy bác bảo chuyện chả có gì ko đọc cái quote đầu à "Chuyện chả có gì mà ông VG cứ làm lớn chuyên" trễ hẹn mấy ngày chả ko report,cũng ko thông báo 1 câu gì.đến lúc trả cũng ko đc câu xin lỗi hay cảm ơn lại còn cãi ngang nữa chứ

thế cậu gặp chưa mà biết ng ta là con trai :).

chẳng hỉu cậu này có quen với heo ko mà ;));));));))
hãy đặt cậu vào trường hợp chủ thớt. 1 người nào đó mượn $ bạn. và hẹn trả lên trả xuống. xong xuôi họ đá cậu cái vèo, ăn xong quẹt mỏ thì cậu chịu đc ko, nên suy nghĩ trước khi cm.
chủ thớt đã ko up log chat lúc đầu rùi, là đã để cho bạn ấy 1 cái hố để chui xuống rồi. đg này ko bik ý tứ lại còn...

thế cậu gặp chưa mà biết ng ta là con trai :).
hj chưa nhưng cách nói chuyen nhu7 vậy chak là con trai, con gái có mà ế chồng, hay là lập topic hỏi xem s2_heo là boy hay girl( thắc mắc cua~ nhiều người)

sao lại không quá đáng bạn. bạn ấy làm thế mà chấp nhận được à ? mượn tiền người ta, thất hứa rồi, trả lại không lời xin lỗi, không lời cảm ơn. làm người, không làm thế.

cậu này cm vui nhỉ :))
event là bt mà, cái chỉnh ở đây là Heo mượn $ mà ko trả đúng hẹn, chỉ cần vậy là ko đáng để bàn tới ở đây rồi. Cái tiếp là loại ăn cháo đá bát, qua cầu rút ván, ko 1 câu cảm ơn gì hết. còn ăn nói xấc láo
Chuyện gì thì cũng phải biết rõ nguyên nhân rùi mới phán xét các bạn nhé, mình ko biết nguyên nhân nên không bàn luận nhiều và các bạn cũng giống thế thôi. Nhưng nếu đặt tâm lý của acc Heo nhé: Có việc mà ko thể ol được (bất khả kháng luôn), khi vào được thì cố gắng để giải quyết và cuối cùng cũng xong chuyện lại gặp chủ thớt chơi 1 Even như thế thì còn mặt mũi ko? tâm lý tuổi nhỏ vẫn còn háo thắng nên có những lời nói cộc lốc thế thôi chứ có thấy nói tiếng Đan Mạch nào chưa? mình đọc log chat thì chưa thấy, trong khi đó chủ thớt cũng vì 1 lời nói của 1 mem thì đã có những lời nặng nhẹ và bị banned 3 ngày đó, xét lại đi các bạn.

Khi vay thì năn nỉ. Khi trả xong quay ra chửi. Hài

Tưỡng dể mượn tiền trên 4room này lắm hả nhất là không thân thiết gì mà cho mượn 22LR đâu phải nhỏ.vậy mà không biết cám ơn người ta giúp mình túng thiếu còn quay lại cắn nữa.Con gái con trai gì .Con gái thì càng khinh hơn nữa

chủ thớt giận là đúng,nhưng bé heo cũng trả lại dù cố ý scam hay ko scam đi nữa,thì dẫu sao cũng còn lương tâm hơn bọn scam 1 đi ko trở lại :),nên tạm dừng để 2 bên suy nghĩ lẫn nhau về lời nói :)

thui thì cho qua đi, nghĩ thêm đau loại
mí người như thế này thì cạch mãi luôn, đừng làm ăn j nữa

Tưỡng dể mượn tiền trên 4room này lắm hả nhất là không thân thiết gì mà cho mượn 22LR đâu phải nhỏ.vậy mà không biết cám ơn người ta giúp mình túng thiếu còn quay lại cắn nữa.Con gái con trai gì .Con gái thì càng khinh hơn nữa
sao con gái thì càng khinh hơn :binhsua18::binhsua18::binhsua18:

:binhsua33: cái gì đã qua thì cho qua đi bé bì ơi lần sau cẩn thận hơn là đc rồi đó mà!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,985
Latest member
rs8top

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week