Document 96 TB Mọi thể loại trên Mega.nz - trên 430k files và trên 51k thư mục

Ai không đủ điểm cứ post dưới đây cho mình biết!
góc lách luật : dù có đủ MR hay không cứ tạo acc mới xin là không tốn MR =))

góc lách luật : dù có đủ MR hay không cứ tạo acc mới xin là không tốn MR =))
Không sao cả anh. Em chỉ lo phần e, còn clone acc là viêc quản lý của mod và admin diễn đàn. Ai cũng có vai trò riêng, không thể ôm hết mọi thứ cùng 1 lúc được...

Kho kiến thức vô giá. Ai có tiếng anh thì tha hồ rồi :popo_adore: :popo_adore: :popo_adore:

Đem đóng kiến thức này vietsub cũng kiếm đc kha khá đó. Gợi ý việc làm :popo_bye:

Có bà Ấn này nói tiếng Anh khó nghe ghê :popo_nosebleed:

Kho kiến thức vô giá. Ai có tiếng anh thì tha hồ rồi :popo_adore: :popo_adore: :popo_adore:
Vì có giá trị nên topic được anh @vansutuyduyen donate "có 1 không 2" MR lận. Và vài bạn cũng rất tốt khi ủng hộ hơn mức tối thiểu mà mình đề nghị... Cám ơn tất cả những bạn diễn đàn đã ủng hộ mình! 🍑❤️

cụ có tk mgz ko e kéo đc it mà limit rồi

Giờ lại cần tải nhiều rồi ah :)

Mình chỉ chia sẻ link thôi, giờ có nhiều cách làm lắm, 1 là import vào nhiều tk mega, 2 là tải về vps hoặc máy tính cá nhân, google drive / onedrive.

Còn muốn tải được 10% của tài nguyên trên thì cũng là cả 1 vấn đề lớn đấy cụ à!

Nên hãy chỉ lưu lại những gì hữu ích nhất thôi nếu có giới hạn về lưu trữ cá nhân.

đã unlock dc link
Bạn tải được bao nhiêu thì cứ tải về, chứ lỡ ko tải cái mình cần mà để lúc khác thì có khi acc mega đó có thể bị banned hoặc link bị xóa bởi bản quyền các thứ...

Cẩn tắc vô áy náy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,928
Latest member
jonnytuan
Back
Top Bottom