Help 750 Ecoin kèo tiền tươi ~0.75$

XengBaby

Hero
Reactions
408
MR
0.826
1. Ecoin là gì ?
Ecoin là loại tiền điện tử phát triển nhanh nhất thế giới được cung cấp bởi 'công cụ nhận dạng proxy dựa trên email đầu tiên trên thế giới' nhằm mục đích khởi động chương trình phát sóng lớn nhất thế giới .

Ecoin là một 'nền tảng Nhận dạng proxy dựa trên email' chỉ thưởng cho một email cho mỗi người dùng, chúng tôi đạt được điều này bằng công cụ AI tiên tiến của mình, đảm bảo rằng một người không thể yêu cầu mã thông báo miễn phí nhiều lần.

Khi chúng tôi sử dụng email để thưởng cho người dùng, Ecoin sẽ có cơ chế lên máy bay dễ dàng nhất cho người dùng trung bình, điều này giúp giảm đáng kể rào cản cho việc chấp nhận tiền điện tử. Cùng với điều này, chúng tôi có một cơ chế giới thiệu đơn giản nhưng mạnh mẽ, đảm bảo 'Ecoin là tiền điện tử đầu tiên trên tàu hàng tỷ người dùng'.

2. Kiếm tiền cùng ecoin.
+ Truy cập link đăng ký để nhận 750 ecoin

+ Điền đầy đủ các thông tin
+ Vào mail lấy link xác nhận
* chú ý: ở phần này có một bước nó sẽ hỏi bạn (trong vòng 6 tháng nếu bạn hold Ecoin sẽ được hưởng 50% số Ecoin đó) tức không thể rút số ecoin này. ae chọn từ chối nhé.
Ae chú ý ok là không rút được tiền.
+ Tiếp nếu có thanh thông báo email not verify thì do mail bạn không đủ điều kiện.( cái này không biết nó dùng công nghệ gì nhưng gmail mà đăng ký trên cùng một thiết bị hoặc kiểu gmail tạo hàng loạt đều không qua.)
Khi mail chưa được verify nó sẽ có ô cho bạn nhập mail khác, bạn hãy nhập mail vào rồi ấn check. nếu đủ điều kiện thì nó sẽ gửi mail xác minh lại cho ae confirm.
ok xong khoản này nhận 750 ecoin.

+ Để kiếm thêm ae lấy link ref cày nhé 1ref/750 ecoin. chịch thế nào thì ae biết rồi. (Bắt buộc ref phải xác minh thành công mail)

3. Rút tiền.
Hiện tại ecoin đang được trade trên sàn probit.com với price 1ecoin=0.00105$.
Để rút tiền thì phải qua 3 bước.

Bước 1: tải ví wombat

Ae login bằng Google tạo PIN, backup lại, tạo user ID sau đó lấy ID rồi qua trang ecoin điền vào.

Bước 2: Đăng ký 1 tài khoản tại sàn probit.com

Bước 3: Rút ecoin về ví wombat rồi từ ví wombat rút về sàn probit trade qua USDT, Rồi từ USDT trade qua XRP rút về ví bạn. vậy là xong.

Kèo chắc ăn 100% nha

Chúc ae kiếm được nhiều xiền nha !

ngườu xưa cod câu “ nói có sách mách có chứng “
Rút dc cho xin cái proof thớt
Nếu bạn cần thì mình cho video rút.
Tại vì thằng này nó max 5000 ecoin / tuần nên mình để đủ 5000 rút 1 lần. Đang có 3k bạn đợi xíu mình chịch thêm vài ref.

Nếu bạn cần thì mình cho video rút.
Tại vì thằng này nó max 5000 ecoin / tuần nên mình để đủ 5000 rút 1 lần. Đang có 3k bạn đợi xíu mình chịch thêm vài ref.
dk ko thấy gửi mail về

Rút ok nha bạn, chỉ cần acc bạn fully mail là ok.
gì rút được phải k bác? Rút chỗ nào chỉ e với?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back