• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 5000 pp add mail - 18k/$- vcb, vtb, scb, tcb

Status
Not open for further replies.
Rate này ko ai mua đâu 16 thì còn suy nghĩ, nghĩ sao 1 mail chưa dc 1 $ 1 ac ver add dc 99 mail mất công ver
Bác cho em hỏi acc ver chỉ được add 99 mail thôi hả. Mà tool gì ma không cần confirm, nhập pass mà vẫn add đc vào thế.

Bác cho em hỏi acc ver chỉ được add 99 mail thôi hả. Mà tool gì ma không cần confirm, nhập pass mà vẫn add đc vào thế.
Thì ac dc add tối đa 100 mail thôi mà cậu

Thớt cho hỏi, nếu quá 100 mail, thì có cách nào add thêm được không?

Có cách nào contact PP xóa hết các mail đã add đi được không nhỉ?

Ôi 300 mail 1 ngày....! Tiền để đâu cho hết :) có thuê người add không bác :D em chuyển qua nhập capt cho bác :D

mỗi mail có từ 0.3-0.7$. Có tool cho các bạn add vào pp, ko cần pass mail, ko cần confirm, chỉ cần nhập captch.
ai mua pm yahoo: lamgiau1987
Cái rate này quá chát e tính thử bác xem nhé :
rate này chắc để ôm luôn thôi, rate 18 x 100 mail 0.7 = 70$ x nếu with về bank x 20.300 = 1.421.000 - 130.000 fee bank = 1.291.000 - 50k tiền thẻ - 1.260.000 (70 x rate 18) = ôi âm 19k mịa vãi đái ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week