1 Cau Truyện Gây Sốc Cho MMO4VN

chỉ có loai người tiệu cưc như ban mới ngi là ban là con đó thôi ban ah :))

---------- Post added at 03:14 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

nahm4 thì mới bãn ra làm j xoắn trong đây hoài thế :)) thi theo đuôi ah :))
loại ngừoi p0st bài này nghĩ mình là con đó nên ấm ức p0st bài í mà...

loại ngừoi p0st bài này nghĩ mình là con đó nên ấm ức p0st bài í mà...
:)) náy nói ko thik cãi nhau mà . cãi nhau vs con gái chắc vui lắm
Đúng là có người đuổi hoài ko đi . chạy vòng vòng trong day hoài kiếm j ở đây xương hay kẹo đây .
ĐỒ ĐÀN BÀ

Vote Banned 7 ngày

Xúc phạm tất cả các thành viên đọc truyện

nhảm vô đối. thế mấy ng coi video 2 ng kia nuôi 1 con sư tử con chưa
[video=youtube;l-HsE0KEI8M]http://www.youtube.com/watch?v=l-HsE0KEI8M[/video]
Đi hàng năm trời, khi nó đã về với hoang dã vẫn nhận ra họ. ngoài ra còn giới thiệu wife của nó:)
Ai bảo dã thú ko có tình người? Xin thưa con người còn vô nhân tính hơn nhiều lắm. Nó vô nhân tính vì sinh tồn còn con người vì gì?

Lần này chủ thớt lại post bài nhãm.
Câu truyện chả có j, ko đáng để tui nhếch mép lên cười. Vậy mà dám bảo "1 Cau Truyện Gây Sốc Cho MMO4VN", ăn nói hàm hồ.
Nản với chủ thớt.
Nếu cái avatar là bạn gái bạn, đề nghị dở xún đi, đừng để con người ta chịu tội thay pác.

Vote Banned 7 ngày

Xúc phạm tất cả các thành viên đọc truyện

ý bác Rich khó tính wa em chỉ muốn nói chú *** trung thành thôi mà . sở thích nó là nghe kể truyện thôi :))

:)) náy nói ko thik cãi nhau mà . cãi nhau vs con gái chắc vui lắm
Đúng là có người đuổi hoài ko đi . chạy vòng vòng trong day hoài kiếm j ở đây xương hay kẹo đây .
ĐỒ ĐÀN BÀ
SHITnyla nghe k đàn bà đấy nhỉ chị? chị đừng tỏ ra nguy hiểm nữa.T thấy nhảm thì nói nhảm, chị lại bày trò .

Lần này chủ thớt lại post bài nhãm.
Câu truyện chả có j, ko đáng để tui nhếch mép lên cười. Vậy mà dám bảo "1 Cau Truyện Gây Sốc Cho MMO4VN", ăn nói hàm hồ.
Nản với chủ thớt.
Nếu cái avatar là bạn gái bạn, đề nghị dở xún đi, đừng để con người ta chịu tội thay pác.
cùng 1 cậu trả lới vs bác Rich

SHITnyla nghe k đàn bà đấy nhỉ chị? chị đừng tỏ ra nguy hiểm nữa.T thấy nhảm thì nói nhảm, chị lại bày trò .

ái chà ném viện keo ra ngoài topic này rùi mà cón chưa chịu ra ah :)) . đúng là đuổi hoài ko đi mà . nói nhãm mà cứ chay vồ hoài đúng là trong đây có j rui :)) " xương hay kẹo nữa đây :)) "

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

Bó tay chủ thớt chơi đểu nha.....................

hãy nghĩ có theo nghĩa tốt hơn bạn ah

ái chà ném viện keo ra ngoài topic này rùi mà cón chưa chịu ra ah :)) . đúng là đuổi hoài ko đi mà . nói nhãm mà cứ chay vồ hoài đúng là trong đây có j rui :)) " xương hay kẹo nữa đây :)) "
Bye, dù sao cũng đã biết ai ấm ức vì là d0g - MRS.Shitnyla.
(câu trả lời vì con *** thích nghe kể chuyện ngu hết cỡ, nó k hiểu còn thích đc, đúng là nhảm L)

có mỗi cái tiêu đề là "sốc" thôi:|:|:|.........chuyện có gì đâu mà cũng post:binhsua122::binhsua122:

Bye, dù sao cũng đã biết ai ấm ức vì là d0g - MRS.Shitnyla.
cái này đem cho Onlny C xử dc report là vứa rùi :))

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

Vậy bạn giải thích "nghĩa sâu xa" của truyện là gì xem :m020:
lac chú chớ thi nghe kể chuyện và chú *** rất chung thành đơn giản chỉ có thế

Vậy bạn giải thích "nghĩa sâu xa" của truyện là gì xem :m020:
nghĩa của câu chuyện của shitnyla là con *** rất thích nghe kể chuyện. đủ biết mrs ấy thông minh cỡ nào, 1 trò gài do 1 người đầu đất nghĩ ra.

hết sức bình tĩnh :| , chủ thớt con gái nhà lành ạ ...

Chuyện em ý kể là ng đàn ông có lòng tốt , 1 con cáo và 1 con ch.ó 2 con ấy đều gần chết nhặt về nuôi , cáo ko biết ơn còn con ch.ó nó có tình hơn nên ở lại với ông ấy làm bạn cho đỡ buồn có thế thôi mà page 4 rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week