• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 acc fanbox lấy 3tr5 VCB, DAB

Status
Not open for further replies.
Acc này chưa rút lần nào, giá 3tr5 thì chắc....ko ai mua, fan và friend chịu khó 1 tuần add thì cũng hơn 1k rồi.

vấn đề là chất lượng fan thôi bạn ạ!!!

cậu xem trong balance của mình có hơn 200$ rồi kìa!!! sao lại ko có giá chứ!!!
sao k0 rút 200$ đê cũng đc gần 4tr đếy :D

sao k0 rút 200$ đê cũng đc gần 4tr đếy :D

thì đã bảo là ko có time chơi để đó phí để cho anh em nào có time chơi thì chơi luôn vứt đó ko có ai chơi uổng mà!!! :)

Thế náy trắc ac mình cũng phải 20m @@!

Tính ra được 230$ = 4tr6 rồi :D ...Khổ là ở cái 2 tháng sau rút về thôi :D
Chưa kể công bạn ấy làm nữa :D Cũng đúng

Thớt cho mình hỏi. Mình cũng có cái acc như thế này thì bán đc bao nhiêu. K chơi mà tiền nó cũng lên.

Tính ra được 230$ = 4tr6 rồi :D ...Khổ là ở cái 2 tháng sau rút về thôi :D
Chưa kể công bạn ấy làm nữa :D Cũng đúng

nói thật là em đang ham con lumia520 đang muốn xúc nó mà kẹt chưa cóa xiền nên bán quách cái acc đi để ko chơi cũng phí!!! :) đóa chốt hạ phát cho các bác hết thắc mắc!!! khổ quá cơ :D

Thớt cho mình hỏi. Mình cũng có cái acc như thế này thì bán đc bao nhiêu. K chơi mà tiền nó cũng lên.

bác pro thế thì bác bán đi chứ sao mà phải mang ra đây khoe!!! bác lập topic bán đi!!! :D

Tớ ko phải pro cậu ơi. Tớ hề đụng đến nó luôn. Không up ảnh gì hết mà ngày nào tiền cũng tăng. Vứt đó lâu rồi. Thấy topic cậu nên vào thử mới thấy như thế

Tớ ko phải pro cậu ơi. Tớ hề đụng đến nó luôn. Không up ảnh gì hết mà ngày nào tiền cũng tăng. Vứt đó lâu rồi. Thấy topic cậu nên vào thử mới thấy như thế

cái đóa trả tiền IPL cũng chết!!! :))

bạn tạo boost nên ko làm j tiền nó cũng lên thôi, acc này dự bán là ko ai mua:)

IPL xem ở đâu cậu

cái ảnh thứ 3 mình có chụp là mình tắt IPL rồi đóa!!! ko hề đụng tới IPL nhé tiền của mình hoàn toàn là up ảnh!!! nên ko phải lo nghĩ gì về acc hết!!!! :D

h mua của thớt xong 2 tháng nữa rút được 200 mấy $ :). Khỏi add fan này nọ, khỏe
Mấy thím trên kia hình như toàn boost có $ bán hok được đâu :))

mấy pro khoe acc vl thạt :D

h mua của thớt xong 2 tháng nữa rút được 200 mấy $ :). Khỏi add fan này nọ, khỏe
Mấy thím trên kia hình như toàn boost có $ bán hok được đâu :))

thì mình cũng tính vậy mới bán cho mấy bác chứ!!! ko ai mà dám mang lên đây bán!!! gà mình nuôi mình biết giá trị của nó chứ!!! :)

mình thì ko chơi cái này nhưng mình thấy $ có 200$ kìa nếu acc ko vấn đề gì mình nghĩ đâu lỗ gì đâu nhỉ, chỉ có điều rút lâu mệt thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week