• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 acc fanbox lấy 3tr5 VCB, DAB

Status
Not open for further replies.

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình có 1 acc fanbox chơi cũng khá là lâu rồi!!! giờ ko có time chơi nữa giờ muốn sang lại cho bạn nào có hứng thú chơi và đây là 1 số hình ảnh về em nó bác nào muốn chơi pm: yahoo: satthuvodanh_132121

acc đã tắt IPL rồi nhé!!!

các pro gạch đá nhẹ nhẹ cho em nhé!!! do hoàn cảnh mới phải bán thôi!!! :D

tùy thôi bạn ạ có người cả trăm $ nhưng có người có 0.xx $ thôi!!! cũng tùy mình thì ngày làm được 5-6$ thôi

Fan box chỉ cần có code đăng ký là được mà. Với lại acc đã add paypal cảu bạn rồi có làm thì nó cũng pay cho bạn thôi.

Biết thế lúc trước tập tành fanbox giờ có acc bán ngon rồi 3mil5 ôi phê :D

Max

em up cam 1 lần rồi đấy bác ạ!!! nhưng tại ko có time chơi nên cũng lẹt đẹt chán lắm!!! fan toàn fan pu cam xanh rồi nâu thôi mà chả có time up ảnh!!! :D

Fan box chỉ cần có code đăng ký là được mà. Với lại acc đã add paypal cảu bạn rồi có làm thì nó cũng pay cho bạn thôi.

mình chưa pay nhưng mà remove được mà bạn!!! :D nghe mấy bác kia nói thế!!!

mà sao acc bán giá 3m5 thế

kiếm tiền ngon vay sao phải bán cần câu cơm mình thế :eek:

kiếm tiền ngon vay sao phải bán cần câu cơm mình thế :eek:

tại ko có time chơi bác ạ!!! chơi thì phải up ảnh hay up video chứ em ko có time vào nữa thì sao mà chơi!!! :(

mà sao acc bán giá 3m5 thế

giá đó để tiễn em nó đi cho các bác chơi chứ để giá cao sợ ăn gạch!!! em ko có ý định xây nhà bác ạ!!! :)

Hi! mình chơi cũng được lâu lâu mà chưa thấy chổ nào để đổi paypal. Đang đợi đủ pay xem thế nào chứ thực sự chưa thấy chổ nào để paypal mà đổi hết

giá đó để tiễn em nó đi cho các bác chơi chứ để giá cao sợ ăn gạch!!! em ko có ý định xây nhà bác ạ!!! :)
ý mình là sao giá mắc thế :p up cam hết bn nhiu rồi ? :D

vậy mình có hơn chục cái account cũng tầm hơn 1k fan trắc giàu rồi :))

acc lập được mấy tháng rồi bạn

acc lập được mấy tháng rồi bạn

acc đã được hơn 2 tháng rồi!!! giá thế mà còn có bác kêu mắc!!! mình đâu có add fan tràn lan đâu!!! fan mình toàn pu cam với xanh và cũng có khá nhiều fan pu nâu!!! có cả đồng nữa tại trước tính chơi lâu dài nhưng giờ thấy ko có time chơi nên phải bán!!!! ko ai mua giúp chắc phải để rút về thôi!!! haizzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week