Help 1/6/2012 có Pof từ 1 trang của Việt Nam ta đang nổi lên..

cái này giống như empar.pro nhỉ, đầu tư ăn hoa hồng chia lãi, nó giống sao sao í. Lấy thẻ nạp của người sau chia cho người giới thiệu. Như vậy công ty lời to rồi còn gì :)

bản chất cũng chính là lấy tiển người sau trả người trước. 1 phần để làm hoa hồng cho công ti. Nhưng cái hay của nó là bán cho mình chiết khấu sim đa năng 7%. bỏ 50k đầu tư được mua tk sim đa năng 7% là quá tốt rồi. đơ phải chạy ra quán mua thẻ lại tiết kiệm được tiền

sao kì vạy ta

tình hình là em đã đăng kí và nâng cấp. Giới thiệu được 3 ông lên kim cương sao kiểm tra tài khoản hoa hồng chỉ cỏ 45k...?????????????????????? đúng ra phải 450k chứ. chủ thớt đâu rồi...

đã đk dưới link của bạn
id : boybuon8x

không nâng cấp thì tuyển ref có được point không bạn

đã đk dưới link của bạn
id : boybuon8x

không nâng cấp thì tuyển ref có được point không bạn

Đã thấy thông tin đăng kí của bạn. Cảm ơn đã ủng hộ mình. Nếu bạn ko nâng cấp mà tuyển Ref thì ko được hưởng hoa hồng đâu. nâng cấp mức thấp nhất có 50k thôi

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

tình hình là em đã đăng kí và nâng cấp. Giới thiệu được 3 ông lên kim cương sao kiểm tra tài khoản hoa hồng chỉ cỏ 45k...?????????????????????? đúng ra phải 450k chứ. chủ thớt đâu rồi...

Đã thấy thông tin của bạn. MÌnh vừa kiếm tra tk của bạn là bạc nên việc bạn giới thiệu được thành viên kim cương cũng chỉ được 15k hoa hồng thôi. bao giờ bạn nâng cấp lên kim cương thì mới được hưởng 150k.

Đã thấy thông tin đăng kí của bạn. Cảm ơn đã ủng hộ mình. Nếu bạn ko nâng cấp mà tuyển Ref thì ko được hưởng hoa hồng đâu. nâng cấp mức thấp nhất có 50k thôi

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Đã thấy thông tin của bạn. MÌnh vừa kiếm tra tk của bạn là bạc nên việc bạn giới thiệu được thành viên kim cương cũng chỉ được 15k hoa hồng thôi. bao giờ bạn nâng cấp lên kim cương thì mới được hưởng 150k.

Cảm ơn bạn. Mình hiểu rồi, hôm nay mới nâng cấp lên kim cương. biết thế nâng cấp sớm đỡ phí 400k

Cái này là lấy tiền người sau trả cho người trước. Gom kha khá rồi bùmmmmm :binhsua23:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,384
171,437
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom