Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
ừ hy vọng các bạn gd gì thì nhớ qua trung gian là đc rồi . Mình có 7$ ko tức nhưng tức 1 nỗi là mình ko kịp cảnh báo ngay để nó scam quá nhiều

Bác nào muốn load full thì inbox bạn ấy nhé,với cái giá 20$ ra đi mãi mãi đừng làm loãng topic nhé! :D.Nhìn thấy sự xl của thằng này ngày hôm qua là mình thấy ghét rồi vậy thôi :)
bác có đọc hết cmt ko vậy đừng phán như kiểu thông thái óc học vậy nhé bạn :)

bác nguyentrung ko scam nhé có cả bằng chứng này mà cứ kêu scam cái gì nữa các bác thôi bác nào bị scam thì ra ngoài yahoo nói chuyện chuyển tiền cho ai thì cứu check nhé chứ bác nguyentrung dùng nick tất cả đều đàng hoàng nhé
Bạn có cần mình send cái ib nói chuyện ngay trên nick 4rum nguyentrung scam với mình sáng nay k ?
Chụp ảnh ở ib nên ko chụpj dc hết chỉ chụp đoạn bạn ấy đòi $ và account PM và đoạn mình send $ cho bác ấy vậy là đủ chứng cứ nick nguyentrung scam ở nick 4rum chưa ?

Buồn cười nhất là có cái thằng chụp cái ảnh và tin vào việc nguyentrung cho thằng kia mượn nick :D không biết ngây thơ hay 1 ruột mà ngồi đây cập nhật thanh minh cho nguyentrung = mọi giá :D
vấn đề là tui cũng bị scam mà các bố nói chuyện bực vãi , thanh minh là vì nick mmo đó là của tui thì tui phải thanh minh bác ko biết gì đừng cmt kiểu xỏ xiên như thế tôi bị scam đã chưa đủ khổ à các bác cứ như là ông trời không bằng

Bị Scam thì lập topic up poof lên mà report hà cớ gì ngồi đây update thanh minh cho nguyentrung với từng người 1?hư cấu vừa vừa thôi :D,đã vậy người ta nói ghét thằng nguyentrung thì mắc mớ gì tới tới bản thân mà chửi người khác "ÓC"?
bác ko đọc cmt chả hiểu gì cứ commet tào lao nên ,,,,

các bác ơi tui xác nhận rồi ông nguyentrung là bạn của thằng scam , cả 2 hay dùng chung proxy , 1 ngày thằng kia pm bảo có cách làm pix load full rồi bảo ông kia đưa vài ID để nó làm cho load full rồi send cho nó 10$ nếu send thêm 10$ nữa nó chỉ cách ( là 20$) , nhưng ông kia lúc đó ko có tiền nên chỉ đưa 10$ , và nó còn mượn thêm nick mmo của nguyentrung sau đó là ......... Thông cảm cho ông kia đi tin trúng thằng ho lao , bạn bè dùng chung proxy lâu mà còn scam vậy

Nghi vấn kiểu này khó khăn qua.Thế vụ 5-10 id load full sp là có thật k các bác.Để em còn biết đường mày mò.Nếu thành công tuyên bố sharre toàn 4r

srr mod Mình muốn xác nhận cho bạn blackcat1281 Để có thể giúp ae trong lúc pix đang khó khăn
mình xác nhận 5id full sp là có thật 100%. mình đã nhận được acc của bạn blackcat1281 check cho mình Cám ơn bạn rất nhiều

AE muon mua ma ko tin thi co the nho trung gian dung chui ban ay nua

Mày không phải scam thì phản biện lại các còm trên kia đi cờ hó.Hai nick này giờ còn lòi ra thêm nick kudo shinichi nữa

Vậy là giờ thằng cờ hó Blackcat kia scam phải không?
bác có vẻ ko hiểu vấn đề ở đây, nguyentrung gì đó chẳng LQ gì đến với blackcat cả, blackcat thì bán thật còn nguyentrung là scam, và thằng nguyentrung nó kêu là nó ko scam mà nó đưa nick cho 1 đứa khác mượn và đứa đó nói là đứa đó có tut 5ID full SP và thằng đó là thằng scam, chung quy lại ko ai CM đc nguyentrung scam hay là thằng khác mượn nick để scam
Giờ giải quyết đơn giản nguyentrung 1 là giao tut cho những ng đã send tiền 2 là trả lại tiền 3 là ăn banned ko lấy cái lý do cho ng khác mượn nick đc

bác có vẻ ko hiểu vấn đề ở đây, nguyentrung gì đó chẳng LQ gì đến với blackcat cả, blackcat thì bán thật còn nguyentrung là scam, và thằng nguyentrung nó kêu là nó ko scam mà nó đưa nick cho 1 đứa khác mượn và đứa đó nói là đứa đó có tut 5ID full SP và thằng đó là thằng scam, chung quy lại ko ai CM đc nguyentrung scam hay là thằng khác mượn nick để scam
Giờ giải quyết đơn giản nguyentrung 1 là giao tut cho những ng đã send tiền 2 là trả lại tiền 3 là ăn banned ko lấy cái lý do cho ng khác mượn nick đc
Thật là rắc rối lúc chiều chỉ có 2 ông là blackcat với nguyentrung thôi,mới vào đọc mấy còm trên kia tưỡng là nói blackcat là scam.Nhưng mà tròn chuyện này cũng chưa chứng minh được ai là scam từ nguyentrung cho đến blackcat hay là bạn của nguyentrung

Bạn nói rất đúng mình cũng bi nguyentrung ăn hết 15$. nhưng bạn blackcat1281 là thật 100%. Nếu bạn nào muốn mua thì có thể trung gian.đừng bàn luận nhiều coi chừng bị ra đảo. Mình nói cho các bạn hiểu mình out nha không bình luận nủa sơ loảng topic

Thật là rắc rối lúc chiều chỉ có 2 ông là blackcat với nguyentrung thôi,mới vào đọc mấy còm trên kia tưỡng là nói blackcat là scam.Nhưng mà tròn chuyện này cũng chưa chứng minh được ai là scam từ nguyentrung cho đến blackcat hay là bạn của nguyentrung
Như mình nói rồi vụ này ko LQ gì blackcat cả, vì những người kia mua bán với nick nguyentrung khi ko bạn chửi blackcat làm gì với lại có ng bên trên xác nhận tut của blackcat là thật kìa, và mình có pm hỏi blackcat và bạn ấy chịu gd trung gian mà .
Còn vụ của nguyentrung như mình nói bên trên ko cần biết có cho mượn nick hay ko nhưng nick ổng gd thì ổng phải chịu trách nhiệm, giờ 1 là trả lại tiền 2 là phải đưa tut 3 là ra đảo vì tội scam

Mình xem từ đầu đến giờ và ko 1 ai nói blackcat scam cả chỉ nói nguyentrung nhưng ko biết vì điều gì mà bạn chửi blackcat

Như mình nói rồi vụ này ko LQ gì blackcat cả, vì những người kia mua bán với nick nguyentrung khi ko bạn chửi blackcat làm gì với lại có ng bên trên xác nhận tut của blackcat là thật kìa, và mình có pm hỏi blackcat và bạn ấy chịu gd trung gian mà .
Còn vụ của nguyentrung như mình nói bên trên ko cần biết có cho mượn nick hay ko nhưng nick ổng gd thì ổng phải chịu trách nhiệm, giờ 1 là trả lại tiền 2 là phải đưa tut 3 là ra đảo vì tội scam

Mình xem từ đầu đến giờ và ko 1 ai nói blackcat scam cả chỉ nói nguyentrung nhưng ko biết vì điều gì mà bạn chửi blackcat
Uh thì sorry ông blackcat mình cũng kết luận hơi vội vàng khi chưa có chứng cứ.Mình cũng chưa mất đồng nào cho con cờ hó đó nhưng thấy nó lừa mấy bạn captcha ngồi đau mắt, đau lưng mà bực quá

uhm :D tui cũng hơi nóng vì do nhìu người chèn qua :D sr
Uh thì sorry ông blackcat mình cũng kết luận hơi vội vàng khi chưa có chứng cứ.Mình cũng chưa mất đồng nào cho con cờ hó đó nhưng thấy nó lừa mấy bạn captcha ngồi đau mắt, đau lưng mà bực quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,731
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom