Verified by BQT Offine mmo4me Bình dương

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Trong 1 buổi chiều tà dưới cái nắng gay gắt của Bình dương - ae mmo bình dương đã tụ họp nhau dưới quán Rễ Chanh quán , tọa lạc tại Tại Địa Chỉ 758/15 Đại lộ Bình Dương, Phường Hiệp Thành, Tp. Thủ Dầu Một, Bình Dương
Buổi offine đã để lại nhiều dấu ấn khó quên và thành công ngoài sức tưởng tượng :p:p Tuy lúc về trời có hơi mưa tí và có hơi bão bùng . Nhưng mưa thì ta dùng "áo mưa" thôi ngại gì :p:p
Dự kiến của buổi offine là >10 người tham gia nhưng chỉ tham gia được có 7 người đó cũng là 1 con số đáng buồn !
Hy vọng sau buổi offine này ae mmo bình dương có thể gắn kết nhau hơn và có sự tin tưởng nhất định nào đó trong quá trình làm ăn !
Chúc ae ngày càng đoàn kết !
Đặc biệt buổi offine này rất nhiều FA đẹp trai - hy vọng lần sau offine sẽ xuất hiện thêm 1 số bạn nữ trong cộng đồng mmo tham gia offine nhé :D

@emyeuss7 là hình ảnh áo đỏ với thân thể cường tráng nhất nhóm

Từ trái qua phải @CaVoiSaThu - Chu Hải

Từ trái qua phải : @FreeCard - bạn freecard - @Ngocquang @ChuChung chụp ảnh mất roài :D:D

ta xí zai, nên phải che cái mẹt lại :p

:p:p thím cứ phải vài lít dầu ăn :D
để tui post lên fb :p
off lần sau phải chật kín cái phòng đó mí xài dầu ăn dc :D kkkkkkkkkk

Cảnh báo bạn trong cách dùng ngôn ngữ trong các topic ntn ! Và với thái độ trên của bạn mình thân tặng bạn 1 poin cảnh cáo nhé !

THÍM chỉ ra ngôn ngữ chỗ nào không đúng nhá, chỉ ra RULEs rồi hãy TẶNG POINT nha, đừng nghĩ TM muốn làm gì thì làm.

THÍM chỉ ra ngôn ngữ chỗ nào không đúng nhá, chỉ ra RULEs rồi hãy TẶNG POINT nha, đừng nghĩ TM muốn làm gì thì làm.
Mình không cần phải đôi co với bạn ! Bạn sẽ tự hiểu VKL là gì ? nếu cần thiết bạn có thể lập topic để phản ánh :D Forum có quy định không được sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hóa - tiếng nóng để ám chí hoặc chửi ai đó :) Thân

Mình không cần phải đôi co với bạn ! Bạn sẽ tự hiểu VKL là gì ? nếu cần thiết bạn có thể lập topic để phản ánh :D Forum có quy định không được sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hóa - tiếng nóng để ám chí hoặc chửi ai đó :) Thân

THÍM nghĩ theo ý nghĩa thế nào là quyền của THÍM, đó là do đầu óc của thím thôi. Còn lập 2pic cảnh báo thì chắc ko cần gòi, mình nghĩ ko đáng.

" vkl " ủa từ này từ gì. Dự là sẽ đổi ý cho xem :)))

Chơi hùa nhau vậy :D

THÍM nghĩ theo ý nghĩa thế nào là quyền của THÍM, đó là do đầu óc của thím thôi. Còn lập 2pic cảnh báo thì chắc ko cần gòi, mình nghĩ ko đáng.

:)) ko phải hùa. Cái nào đúng là nói, Chứ ko ai tự dưng hùa theo chửi bạn đâu. Thân :)

k phải hùa mà là tui mình off ok ae mình có bản mặt trên đó mà bạn vào cm vậy ai mà chiu dc như bác này thì ai nói gì
chúc ae Bình Dương đồng lòng đồng phổi kiếm ra nhiều tiền rồi làm event cho ae nhá :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,186
172,238
Latest member
Mingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week