[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

tạm ngưng mega, toàn code bác sĩ, ban không lý do luôn, value

tạm ngưng mega, toàn code bác sĩ, ban không lý do luôn, value

40% code bác sĩ, load thì chậm, gõ được 1p thì baned luôn, tôi ghét mega rồi đó !!!!!!!!!!:binhsua39:

Còn 3ID chưa đủ min payment mần sao đây ấu sịt! 2$ hết rồi chứ tối này quất lun khóa kệ mịa nó..!:binhsua39:

mega h code thua xa thằng captcha2cash, khoảng 4 tháng trở lại đây code càng ngày càng dài và độ thách thức ngày càng cao.......

mega h code thua xa thằng captcha2cash, khoảng 4 tháng trở lại đây code càng ngày càng dài và độ thách thức ngày càng cao.......

chỉ được cái nói đúng :vlvl:

đang nghiên cứu em captcha2cash này ,hihi, có vẻ dc

làm mega nãy giờ gần 1 tiếng rưỡi, code dài và bác sĩ rất nhiều ,bác sĩ thì gõ đại, ko kick out, ko ban cái nào hết mà sao bác nào cũng than zị. xài soft bubu .

30% code bác sĩ, code chân dài nhiều..
nói chung tình hình vẫn ổn mà thấy các bác than quá.. chắc sắp có đợt di cư đây==
đi ngủ phát.. 4h dậy làm:)

Làm nãy h gần 1 tiếng, thấy là nó ra code nào cứ gõ code đó, bác sĩ thì cứ thấy gì gõ đại vào(không thấy cũng gõ bừa 1 2 từ vào) thì sẽ hok bị kick. Thấy sao nói vậy đừng wăng gạch em tội nghiệp :binhsua51:

Làm nãy h gần 1 tiếng, thấy là nó ra code nào cứ gõ code đó, bác sĩ thì cứ thấy gì gõ đại vào(không thấy cũng gõ bừa 1 2 từ vào) thì sẽ hok bị kick. Thấy sao nói vậy đừng wăng gạch em tội nghiệp :binhsua51:

bạn đóng góp kinh nghiệm dù đúng hay sai gì thì cũng cám ơn chứ sau quăng gạch đc :), tình hình là chán thằng mega lắm rồi, ban acc như điên :m095:, bye bye tạm thời nó vậy. sẽ trở lại box khi mega ổn định như lúc trước. tạm biệt mọi người.:binhsua43: :m040:

Last edited by a moderator:
bạn đóng góp kinh nghiệm dù đúng hay sai gì thì cũng cám ơn chứ sau quăng gạch đc :), tình hình là chán thằng mega lắm rồi, ban acc như điên :m095:, bye bye tạm thời nó vậy. sẽ trở lại box khi mega ổn định như lúc trước. tạm biệt mọi người.:binhsua43: :m040:

lại 1 mem mega nữa ra di :binhsua41: hẹn ngày không gặp lại :binhsua35: bỏ

captcha ra ngoài kiếm việc nào ngon làm đi :D

Sao cứ bỏ đi từ từ thể nhợ :binhsua28::binhsua28::binhsua28::binhsua28:

Attachments

277.9 KB · Views: 59
Last edited by a moderator:
tinh hinh chung ma, phai co thoi

chau moi vao nge nen khong bit ben Pix the nao chu con mega, kolo, qlink deu giong nhau code bacsi cu goi la nhu la'''''''''''''''''''''''''''''''''''
co chien not may hom nua, lam ho so sin viec thoi, capcha sau nay goi la giai tri

bác cứ ngủ tới sáng luôn đi

30% code bác sĩ, code chân dài nhiều..
nói chung tình hình vẫn ổn mà thấy các bác than quá.. chắc sắp có đợt di cư đây==
đi ngủ phát.. 4h dậy làm:)
bác cứ ngủ tới sáng luôn đi, tình hinh la code bacsi, code lỗi 50% . gia 1.4 ma không dám làm. đang ngôi chơi uốn nc chè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,729
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom