New Cho bác nào mượn 2 site của e để chơi nếu thích

youngkidz

Newbie
Reactions
6
MR
0.001
Hiện tại e có 2 site download: superthemes.net và wikidownload.org ko có thời gian để phát triển. Bác nào có như cầu dùng để chơi PTU thì inbox e cho mượn. Khi nào dùng chán thì giả lại.Tên miền + hosting hết hạn e tự động gia hạn các bác cứ yên tâm làm. Thanks

Hiện tại e có 2 site download: superthemes.net và wikidownload.org ko có thời gian để phát triển. Bác nào có như cầu dùng để chơi PTU thì inbox e cho mượn. Khi nào dùng chán thì giả lại.Tên miền + hosting hết hạn e tự động gia hạn các bác cứ yên tâm làm. Thanks
Bác cho em 1 slot với, đang rất cần để test đây cho em thông tin vào mail: [email protected] cảm ơn

bác có list forum PTU không cho em xin . Em định quay lại PTU, lên google tìm list nhưng die nhiều quá. cả tiếng đồng hồ tìm được có 3 4 forum :((

Bác có thể cho mình xin screen shot ảnh sound traffic của 2 net này để thi thoảng net hỏi mình fake lại ảnh được không :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,726
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom