Bot Trade mới ra lò trade suối đời

vicgiap

Hero
Reactions
2,321
MR
3.141
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Title chỉ mang tính chất vui vẻ , chứ trong thị trường trading khóc liệt không ai nói trước đc đâu các thím đừng atsm nhé
Shocked Conor Mcgregor GIF by UFC

Bot chạy trên tk cent, mới úp đét luôn nè, link mql5 ở đây ae tham khảo nha :D

Còn gì mà tìm đến nhau nữa khi chúng ta không còn nhau.
Còn gì để lừa dối nhau nữa khi trái tim không còn đau.
Gặp lại rồi mình sẽ ra sao? Làm gì tìm lại được phút ban đầu?
Rồi mình lại càng níu chân nhau xô ngã đời nhau.

=]]

Còn gì mà tìm đến nhau nữa khi chúng ta không còn nhau.
Còn gì để lừa dối nhau nữa khi trái tim không còn đau.
Gặp lại rồi mình sẽ ra sao? Làm gì tìm lại được phút ban đầu?
Rồi mình lại càng níu chân nhau xô ngã đời nhau.

=]]
Khi chúng ta đã mất nhau, không còn gì để tìm đến nhau nữa. Trái tim không đau vì đã xua tan mọi khung bước đau thương.

Gặp lại? Thế thì sao? Mình không quan trọng. Vì đã từng, mình lừa dối nhau suốt ngày. Lừa dối tình yêu, lừa dối lòng tin. Bây giờ không còn phút ban đầu để tìm lại, chỉ còn nỗi đau cứ mãi xô ngã đời nhau.

Nhưng đó không phải là cách sống. Ta không phải đồng loại, mình sẽ vươn lên. Buông bỏ những ký ức đau thương, đi qua màn mưa giông. Mình tìm lại bản thân, tỏa sáng như ngọn lửa bùng cháy. Đường phía trước ta sẽ mở rộng, và ta sẽ thấy sự tự do và mạnh mẽ.

Nên hãy đứng dậy, vượt qua hết những trở ngại. Không để quá khứ làm ta lạc lối, mình sẽ là người đặc biệt, với phong cách không ai sánh bằng.

=}}

Không sao bạn,bạn tối ưu thêm thôi .Mình tin bạn đi theo hướng này bạn sẽ tìm được bot và setting tốt hơn trong tương lai :)

Good luck ^!^
Tk này chơi lày nên đánh kiểu bất cần thui, hihi
bot đâu b
Bot mình ko có trên này, chỉ share link ae xem thui :D

Thì nó chính là cộng việc của coder ,mình cũng code nên mình hiểu...

Mình thấy tỷ lệ rủi ro và profit của bot bạn thì mình nghĩ bạn tối ưu thêm chắc vẫn được 15%-30% tháng.
Ak đúng r, tk này chạy rủi ro xem bot nó xử lý ntn thôi, còn hệ thống của mình thì cho chạy an toàn hơn nên DD khá thấp và profit tầm 3-5%/tuần thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,854
171,907
Latest member
Phunmuoitainha
Back
Top Bottom