• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 website danhlode.com - 80k PM - Perfect Money

Status
Not open for further replies.
Đi gõ cáp cha đi cha nội, rảnh quá hả
=)) =)) =)) Thâu ,đi cạp cạp kiếm chút bạc lẻ uống nước chè vậy , haizz kinh tế xuống dốc tiền đâu mà chơi lô đề =)) =))

gì mà 50,100 tr :))
Site này dân code làm chỉ vài trăm $ là căng :)) cũng đơn giản chứ có gì khó khăn đâu

Nhìn thì đơn giản, nhưng đối với những site kiểu này tầm 50-100 triệu đấy cậu ạ. Bảo mật, hoạt động ổn định.

bán bạc tỉ mà quỵt vài chục $ vậy hả. chắc có tầm 20 người chơi gamelr đang cay cú chú ;))

Hồi trước LR die ổng hô hào là cứ chơi đi sẽ trả qua PM, đổi tiền sang PM mà? Tưởng ad này làm ăn uy tín ko có quỵt chứ?

Hồi trước LR die ổng hô hào là cứ chơi đi sẽ trả qua PM, đổi tiền sang PM mà? Tưởng ad này làm ăn uy tín ko có quỵt chứ?
Ủa vậy là có quỵt ah, sao ko có ai làm top báo gì hết ta...

"Quên mất là chủ yếu các bạn đi kiếm bạc lẻ" thớt biết vậy sao thớt còn vào đây kiếm cơm từ nhưng thằng kiếm bạc lẻ .Khi bạn post topic của bạn mình nghĩ bạn đã suy nghĩ sẽ nhận ko ít gạch đá. Có lẽ bạn đang cố tình nhận để PR site thì phải .Với 80k PM thì forum này cũng sẽ người dư điều kiện để mua site của thớt nhưng ko có ai chơi dại đâu.
:binhsua10:

Các bạn MMO thân mếm,
Cách đây một năm vô tình vào forum này, đầu tiên cũng ấn tượng vì đông members nhưng sau thất vọng, vì xin lỗi các bạn, các bạn có kiến thức hơi thấp, đúng là so với UG thì các bạn không biết gì, ko biết code, vì biết đã không gõ captcha. Mình thì cũng muốn đóng góp các bài viết cho MMO tham khảo, nhưng nếu các bạn cứ ném đá thế này thì vô ích. Khổ thân chủ thớt đã post nhầm chỗ, vì đa số các bạn đánh giá sai về web này. Các bạn có biết danhlode.com thọ hơn 2 năm rồi không, trong thời gian đó có thể list ra như xoso24h.com, lode888.net, danhbaode.com, rồi đại gia như cakiem.com hay lode365.com đều đã die. Cũng có thể die do uy tin kém, scam, cũng có thể là do bão LR mà cakiem phải die, cũng có thể to quá như lode365 thì bị bắt.
Tôi không nghĩ chủ thớt nói đùa về giá trị của nó để PR, nếu các bạn thấy giật mình về giá trị của nó thì hãy động não một chút vì sao nó đắt thế chứ? đăng này các bạn không nghĩ gì cả (mình nghĩ vậy) vì nếu các bạn động não các bạn sẽ có cách nhìn khác hơn.
Mong các bạn MMO dành thêm thời gian để học hỏi kiến thức nhé.
À còn có bạn bảo DDoS gì đó trang này, mình không tin là bạn làm được điều này đâu. Có một vài bạn có vẻ biết code và phát biểu tầm 200$, vậy các bạn code đi, liệu có bằng được như thằng danhbaode.com ko? Các bạn biết SEO ko, thử check các từ khóa liên quan đến lô đề đi.
Cuối cùng tôi muốn nói là tôi không bình luận về cái giá 1,5 tỷ trên, vì bản thân tôi cũng chưa đủ kiến thức để nhận định, nhưng tôi nghĩ rằng giá trị thương hiệu là lớn nhất trong tổng giá trị, ngoài ra trò headtail MD5 là trò có giá trị hơn là lô đề, vì tôi có check trò này trên thế giới cũng rất ít.
Các bạn đừng tự ái nhé, thân ái!

Last edited by a moderator:
Các bạn MMO thân mếm,
Cách đây một năm vô tình vào forum này, đầu tiên cũng ấn tượng vì đông members nhưng sau thất vọng, vì xin lỗi các bạn, các bạn có kiến thức hơi thấp, đúng là so với UG thì các bạn không biết gì, ko biết code, vì biết đã không gõ captcha. Mình thì cũng muốn đóng góp các bài viết cho MMO tham khảo, nhưng nếu các bạn cứ ném đá thế này thì vô ích. Khổ thân chủ thớt đã post nhầm chỗ, vì đa số các bạn đánh giá sai về web này. Các bạn có biết danhlode.com thọ hơn 2 năm rồi không, trong thời gian đó có thể list ra như xoso24h.com, lode888.net, danhbaode.com, rồi đại gia như cakiem.com hay lode365.com đều đã die. Cũng có thể die do uy tin kém, scam, cũng có thể là do bão LR mà cakiem phải die, cũng có thể to quá như lode365 thì bị bắt.
Tôi không nghỉ chủ thớt nói đùa về giá trị của nó để PR, nếu các bạn thấy giật mình về giá trị của nó thì hãy động não một chút vì sao nó đắt thế chứ? đăng này các bạn không nghĩ gì cả (mình nghĩ vậy) vì nếu các bạn động não các bạn sẽ có cách nhìn khác hơn.
Mong các bạn MMO dành thêm thời gian để học hỏi kiến thức nhé.
À còn có bạn bảo DDoS gì đó trang này, mình không tin là bạn làm được điều này đâu. Có một vài bạn có vẻ biết code và phát biểu tầm 200$, vậy các bạn code đi, liệu có bằng được như thằng danhbaode.com ko? Các bạn biết SEO ko, thử check các từ khóa liên quan đến lô đề đi.
Cuối cùng tôi muốn nói là tôi không bình luận về cái giá 1,5 tỷ trên, vì bản thân tôi cũng chưa đủ kiến thức để nhận định, nhưng tôi nghĩ rằng giá trị thương hiệu là lớn nhân trong tổng giá trị, ngoài ra trò headtail MD5 là trò có giá trị hơn là lô đề, vì tôi có check trò này trên thế giới cũng rất ít.
Các bạn đừng tự ái nhé, thân ái!
thế bác thử đem rao giùm chủ thớt ở forum UG xem , coi bán dc k :m021:

thế bác thử đem rao giùm chủ thớt ở forum UG xem , coi bán dc k :m021:

Mình cũng không phải UG, chỉ là Freelancer, mơ ước một ngày làm được một site như danhlode.com, nhưng chưa đủ kiến thức và thời gian để làm nó.

Mình cũng không phải UG, chỉ là Freelancer, mơ ước một ngày làm được một site như danhlode.com, nhưng chưa đủ kiến thức và thời gian để làm nó.

Lấy UG ra khoe mẽ ah, forum này nhìu pro lắm éo phải như cậu nghĩ đâu vì đơn giản k phải ai cung thích khoe, nhất là các ug thì éo share cái gì mình đang ăn đau nhé, nhiu pro UG cũng hay onl trên này
ko biet Seo thì lấy 1ty 7 thue ng SEO, ko thì cậu bỏ 1 ty7 ra mua đi, cần gì làm :))

Mình nghĩ điều duy nhất dẫn đến sự bất đồng ở các topic kiểu này đó chính là nhận thức, là Mod hoặc admin cần đứng ra để giàn hòa những vụ thế này. Close topic đi Mod ơi.

Vâng, nhận thức của bác rất hay về cái site giá 1ty 7 =))

Nói về UG thánh smart có nick VNC no1 ko , có thì confirm chatbox tại vnc no1 cái nào :D

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,340
172,356
Latest member
GaaConn
Back