• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 website danhlode.com - 80k PM - Perfect Money

Status
Not open for further replies.
Nói về UG thánh có nick VNC no1 ko , có thì confirm chatbox tại vnc no1 cái nào :D

Bạn có đọc được những gì mình viết không nhỉ, F5 lại xem sao? Mình ko phải UG, chỉ là Freelancer, mà nếu có là UG khủng thì cũng không dám khoe nick như trên đâu :v

Bạn có đọc được những gì mình viết không nhỉ, F5 lại xem sao? Mình ko phải UG, chỉ là Freelancer, mà nếu có là UG khủng thì cũng không dám khoe nick như trên đâu :v

Biết vậy là tốt rồi :binhsua113: ko UG đừng phán câu này nữa nhé

các bạn có kiến thức hơi thấp, đúng là so với UG thì các bạn không biết gì, ko biết code, vì biết đã không gõ captcha

Last edited by a moderator:
các bác cứ xoắn nhìn là biết chiêu PR rồi cần gì phải coment bình luận nhiều về cái giá nó chứ. càng nhiều view thì em nó càng lên vậy cũng ko hiểu xoắn tới xoắn lui cũng vậy thôi.

trang này chỉ mọi người kiếm tiền..bít code chưa chắc giỏi hơn người biết kiếm tiền..ở đó mà phán tào phao..

80k pm Mở một công ty sổ số chi nhánh của 1 tỉnh làm ăn đàng hoàng việc éo gì phải đi làm chui lủi =)) hô hô. Trả cần SEO trả cần thuê thằng nào làm code. Trả sợ thằng nào hack =)) trả sợ công an =))

- - - Updated - - -

UG VN chủ yếu là cái bọn phá hoại đúng không chuyên đi ăn cắp *** của người khác để dùng đẹp đẽ gì mà mang đi khoe mẽ ở đây nhỉ.

Mình nghĩ điều duy nhất dẫn đến sự bất đồng ở các topic kiểu này đó chính là nhận thức, là Mod hoặc admin cần đứng ra để giàn hòa những vụ thế này. Close topic đi Mod ơi.

Mày là thằng nào vào phán như thánh. Nick thì mới toe. Ngon thì mày mua site đó đi. Còn k thì im mẹ nó miệng lại.

trẻ trâu lại tỏ ra nguy hiểm.

P/s: nếu cái site nó ngon chưa chắc nó đá bán.

1 điều quan trọng nhất cái site này vi phạm pháp luật, mong cho Công an vào dẹp site lô đề càng sớm càng tốt.

Ở đó mà hổ báo 1 tỉ 7. Lz.

site này khoảng 7 tr thì mình có thể code, thực ra trang này cũng đơn giản thôi, chủ yếu làm ăn uy tín và cách Seo.
---> danhlode cậu bảo sẽ hổ trợ trong vòng 1 năm (liệu có sống dc thêm 1 năm nữa không....)
---->Sẽ không lập ra 1 site tương tự để phát triển -> điên khùng mai lập tra danhlode123.com bảo đó không phải site của cậu thì ai biết dc, có chúa mới biết...
--->Smatr-> không ddos dc nó (Chưa biết gì đừng phán nhé, kẻo người ta bảo mình ngu)
--->UG phải như thế này, phải như thế kia ??? --> trong này nhiều pro lắm nhé, không biết cậu có phải UG hay không,nhưng cậu này chắc là....

- - - Updated - - -

site này khoảng 7 tr thì mình có thể code, thực ra trang này cũng đơn giản thôi, chủ yếu làm ăn uy tín và cách Seo.
---> danhlode cậu bảo sẽ hổ trợ trong vòng 1 năm (liệu có sống dc thêm 1 năm nữa không....)
---->Sẽ không lập ra 1 site tương tự để phát triển -> điên khùng mai lập tra danhlode123.com bảo đó không phải site của cậu thì ai biết dc, có chúa mới biết...
--->Smatr-> không ddos dc nó (Chưa biết gì đừng phán nhé, kẻo người ta bảo mình ngu)
--->UG phải như thế này, phải như thế kia ??? --> trong này nhiều pro lắm nhé, không biết cậu có phải UG hay không,nhưng cậu này chắc là....

Mình nói thật là code 1 site tương tự thì không khó, một người mới ra trường sau khi có thể tự code được 1 site tin tức và tìm hiểu api của paygate đều có thể làm được
Tất nhiên là SEO cũng không khó 1 chút nào, bạn có thể bỏ khoảng 30$/tháng trong vòng 3-4 tháng là 1 site mới có thể vượt được www.danhlode.com
Uy tín thì cứ duy trì được trên 1 năm thì bắt đầu có uy tín rồi
Cái mình muốn bán ở đây là giá trị mà site có thể đem lại cho người mua trong thời gian tiếp theo
Nếu các bạn cảm thấy có chút gì đó hài hước ở cái giá thì đơn giản vì các bạn không biết rõ đằng sau của nó thế nào và điều này cũng không dễ biết vì các bạn không thực sự nhảy vào làm

Ở 1 tập thể có càng nhiều người thì có càng nhiều ý kiến trái chiều, điều này là đương nhiên vì vậy mình xin được close topic ở đây
Đừng mất thời gian cãi vã vì những gì mình không quan tâm các bạn ạ
dành thời gian đó đi kiếm tiền hoặc giải trí thì sẽ mang lại nhiều lợi ích cho bản thân và xã hội hơn

- - - Updated - - -

Thêm chút, các bạn nào có khả năng ddos thì cũng đừng vì ai đó nói này nói kia mà áp dụng với site của mình nhé, bởi vì mình không thách bất kỳ ai làm việc này cả
Mình thực sự sợ và mệt nếu site bị ddos chứ không phải như các thánh kia phát biểu đâu nhé
mình xin cám ơn

vớ vào đi rồi sớm muộn cũng đi tù nhé thớt dẹp ngay trò PR này đi. thử nghĩ xem chỉ cần mỗi người trong forum copy đi PR với tiêu đề đánh lô đề online uy tín nhất việt nam tại danhlode.com trên tất cả những forum. Chỉ cần 1 bài báo đảm bảo thớt sẽ là người nổi tiếng như bà tưng anh em forum có nên giúp thớt ko ta

Mình cũng không phải UG, chỉ là Freelancer, mơ ước một ngày làm được một site như danhlode.com, nhưng chưa đủ kiến thức và thời gian để làm nó.

chắc là clone ra pr đấy mà ug éo gì cái gã này!!! ;)) ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,332
172,357
Latest member
thuahet1234
Back
Top Bottom