Referrer Zeekrewards vẫn là lựa chọn số 1

kutataxoa

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

Thời gian vừa qua anh em trong giới MMO rộ lên phong trào đăng quảng cáo kiếm tiền cùng Zeekrewards.
Em cũng đua đòi theo các bác làm Zeek và cũng được 7-8 tháng,vừa qua em vừa lên VIP ở 1 account mới,hiện tại em có 3 account cái nào cũng Silver và cái it nhất là 150 vip,cái nhiều nhất là gần 1000 vip.Sở dĩ em làm nhiều account vì em muốn kiếm nhiều tiền hơn nữa,em thừa nhận là em tham lam nhưng em cũng tự hào là khả năng tuyển người của em là thuộc hàng top (không biết dưới lên hay trên xuống :)) nhưng cũng phải nói là làm MMO với Zeek thật thú vị,tuy có hơi lâu bước đầu nhưng bền vững sau này.Khi có tiền rồi thì có thể mang tiền đi đầu tư mọi thứ mình muốn.Dùng tiền để tạo ra tiền.

Em đã đọc cái bài "Zeek Rewards- Lừa đảo tinh vi" và em nhận ra đó là 1 kẻ vô dụng,đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm thật,tuyển người đã không được rồi lại còn la làng la nước là cam nọ cam kia.Thật sự nếu Zeek mà nó scam thì bố thằng nào giám chơi nữa và em cũng làm gì có ngày hôm nay,thu nhập 400-500 USD đối với em bay giờ chỉ là chuyện nhỏ nhưng điều em tâm đắc nhất đó là Zeek tạo ra thu nhập thực tế và an toàn hơn các trang HYIP,em hoàn toàn yên tâm để đầu tư vào đây.Giờ đây em có thể chơi ở bất kỳ trang HYIP nào mà không sợ nó SCAM vì nếu CAM đi nữa thì em vẫn còn 1 hậu phương vững chắc là Zeek rồi.

Bạn bè em nó toàn khoe làm lương cao ngất ngưởng cũng chỉ 9-10 triệu/tháng mà phải làm tối tăm mặt mũi từ sáng đến tối,lâu lâu lại bị sai như mọi,bị chửi như cầy...nhịn nhục mà chịu đựng còn em thì thản nhiên đi uống cà phê tán gẫu cùng bạn bè MMO,bàn cách kiếm tiền nhiều hơn.Quả thật đời này nhiều cái bi hài.Người thì làm gần chết vẫn không đủ ăn,người thì vừa làm vừa chơi cũng đủ tiền mua xe hơi.Có phải do số phận an bài thế không?Theo em thì 99% là không phải do số phận mà là do suy nghĩ của mỗi con người.Suy nghĩ tạo ra hành động,hành động tạo nên kết quả,kết quả tạo ra số phận...Số phận của con người nằm trong tay của chính họ,họ muốn số phận của họ trở nên thăng hoa hay bi đát cũng từ suy nghĩ mà ra.

Thế giới internet bao la,chắc chắn là em sẽ tìm được những người cùng chí hướng để hợp tác,cùng nhau kiếm tiền.Người ta nói "buôn có bạn,bán có phường" và " kẻ tức thời là trang tuấn kiệt" nếu cứ đi theo lối mòn cũ thì không biết đến bao giờ mới khá được. Em viết bài này là để bày tỏ nỗi lòng em và đồng thời tìm đối tác làm ăn.Hy vọng các bác làng MMO đọc được sẽ ủng hộ em.
Mọi thông tin liên lạc hãy gửi về cho em
Mr Tú
Số phone: 0986.08.06.85 hoặc 0938.942.199
ID yahoo: tienvaonhunuoc
Website: . http://www.vinammos.com
Email: [email protected]

bác dám chắc 100% zeek ko scam ko?

Ở đời cái gì cũng có cái giá cả, ko phải ăn ko ngồi rồi mà có tìn ăn hoài nhé.

Bạn nên cẩn thận thì hơn, lời khuyên chân thành :)

bài viết đậm chất khoe tiền
bây giờ zeek rewards còn non yếu nên mới cần đến mình để quảng cáo cho nó, khi nó đã mạnh lên rồi thì sẽ ko cần nữa lúc đó nó đi bán cam thôi

bài viết đậm chất khoe tiền
bây giờ zeek rewards còn non yếu nên mới cần đến mình để quảng cáo cho nó, khi nó đã mạnh lên rồi thì sẽ ko cần nữa lúc đó nó đi bán cam thôi
Bác này là dị ứng với Zeek,nghe thấy Zeek là coi như là muốn ăn thịt nó

ChƠi 2 .3 acc cùng 1 ip ĐƯỢc o bẠn.

-chƠi 1 acc o sƯỚng. Mình o cheat mà chỈ tham thôi.

-share cho mình ít kinh nghiỆm vỚi.

ZEEK NÓ BÁO BẠN CÓ SỐ XX ĐÃ VIẾNG THĂM ACC CỦA BẠN.

MỖI LẦN DÙNG IP KHÁC ĐĂNG NHẬP ACC LÀ SỐ XX TĂNG LÊN.
-VẬY CÓ VÂN ĐỀ GÌ O.

-hay phải dùng ip cố định cho mỗi acc.

đi đâu cũng thấy zeek người người nhà nhà chơi zeek, người người nhà nhà post bài về zeek khen cũng lắm mà chê cũng nhiều.

Thật sự nếu Zeek mà nó scam thì bố thằng nào giám chơi nữa và em cũng làm gì có ngày hôm nay
Câu này của bạn làm mình nổi da gà, mình đọc khá nhiều bài về zeek trong 4rum đa số các cậu kêu là nó k bao h scam các cậu chắc chắn bao nhiêu % nó k scam hôm nay nó k scam thì ngay mai, k ngày mai thì ngày kia, k năm nay thì năm sau chả có j là chắc chắn cả, nothing is impossible. Đến các cty tập đoàn lớn còn phá sản ầm ầm dẫn đến việc nhà đầu tư mấ 1 phần thậm chí mất trắng các khoản đầu tư nói chi đến zeek.
K phải ném đá đâu nhưng lần sau pr tuyển ref thì đừng có quăng bomb quá như vậy.

đi đâu cũng thấy zeek người người nhà nhà chơi zeek, người người nhà nhà post bài về zeek khen cũng lắm mà chê cũng nhiều.

Câu này của bạn làm mình nổi da gà, mình đọc khá nhiều bài về zeek trong 4rum đa số các cậu kêu là nó k bao h scam các cậu chắc chắn bao nhiêu % nó k scam hôm nay nó k scam thì ngay mai, k ngày mai thì ngày kia, k năm nay thì năm sau chả có j là chắc chắn cả, nothing is impossible. Đến các cty tập đoàn lớn còn phá sản ầm ầm dẫn đến việc nhà đầu tư mấ 1 phần thậm chí mất trắng các khoản đầu tư nói chi đến zeek.
K phải ném đá đâu nhưng lần sau pr tuyển ref thì đừng có quăng bomb quá như vậy.

Chính sác, như like thần chưởng , chíu chíu :binhsua04:

Bác này là dị ứng với Zeek,nghe thấy Zeek là coi như là muốn ăn thịt nó
tôi không dị ứng với zeek, chỉ là dị ứng với từ ngữ mà chủ thớt xài trong bài viết thôi, thực sự thì làm việc online ntn không bao giờ kéo dài cả đời được, tôi cũng là 1 người đang cày zeek đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week