Ask ZEekrewards.com.. Giúp giúp vỚi !!!!

LivErpool

Banned
Reactions
218
MR
0.000
em xin hỏi 1 vài điều thắc mắc về zeek, cÓ thể là câu hỏi ngU nên đừng ném gạch nhé:
1. Em đã rút nhưng sao trong mục Commissions/Cash-Out Report. Ko có gì hết: Và có phải rút rồi nó thông báo ntn phải không::-S. Có thể trong quá trình rút hơi sai nên đừng chém là em ngU :-S, tại lần đầu

2. Vào mục Cash Available. mua VÍp thì ở Commissions/Cash-Out Report có đề cập không, và khi mua xOng có liền không?
Em xin cảm ơn nhiều :X:X:X

1. đúng là khi rút thì nó sẽ hiện như vậy ( mình quen dùng tiếng anh còn bạn dùng tiếng việt nên nhìn dịch hơi chuối tí ^^ ), khi rút tiền nó sẽ hiện ở mục commission cashout report đó, bạn xem lại xem có lỗi gì đó ko, và địa chỉ thanh toán thì phải điền đúng thì mới đc, sai thì mệt :(
2.mua bid mà dùng tiền ở cash avaiable thì ko hiện ở commission, mua xong thường là có liền, tránh mua tầm trưa giờ VN vì bên đó đang là đêm nên cập nhật hơi chậm chút thì phải
3.em vẫn gà nên bác nào pro thì vào cho ý kiến xíu nhỉ ^^

Bạn nhầm lẫn rồi, bạn không phải rút tiền mà là dùng số tiền đó nộp vào phí tháng rồi, vậy là bạn không phải nộp 3 tháng nữa... hì. Chia buồn ,hix

Bạn nhầm lẫn rồi, bạn không phải rút tiền mà là dùng số tiền đó nộp vào phí tháng rồi, vậy là bạn không phải nộp 3 tháng nữa... hì. Chia buồn ,hix
zẫy cũng tốt. Không bùn :D. Mà ở câu 2, saO nó ko có liền :-S. ở trên ảnh có hiện mà sao ko có :-(

Câu 2 chưa gặp bao giờ , vì mình chưa bao giờ lấy tiền để mua bid cả, toàn nó tự mua :D. Bạn thử để qua 1 ngày xem sao.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back