Help Zeekrewards có chuyển $ cho bạn vào ngày 16/1 chưa?

bbuzz336

Junior
Reactions
403
MR
0.002
Zeekrewards có chuyển $ cho bạn vào ngày 16/1 chưa?
Như tiêu đề. Mình có yêu cầu chuyển $ qua alertpay và ngày 16/1 sẽ chuyển $ mà đến hum nay chưa thấy chuyển? Không biết có ai bị tình trạng giống mình không? Lần trước vẫn pay được đều đều...

Zeekrewards có chuyển $ cho bạn vào ngày 16/1 chưa?
Như tiêu đề. Mình có yêu cầu chuyển $ qua alertpay và ngày 16/1 sẽ chuyển $ mà đến hum nay chưa thấy chuyển? Không biết có ai bị tình trạng giống mình không? Lần trước vẫn pay được đều đều...

---> Mình nhận được đủ và đúng hẹn!!!

vừa mới nhận đc, trễ 3 ngày mà đc cái nó không trừ fees 3,5$ :binhsua11:

her her... mình cũng vừa nhận được xong. trễ đúng 3 ngày... chưa lần nào mà nó trễ như lần này! híc híc... làm mình tưởng die mất cái acount chứ... he he ... 73$ của tớ...

her her... mình cũng vừa nhận được xong. trễ đúng 3 ngày... chưa lần nào mà nó trễ như lần này! híc híc... làm mình tưởng die mất cái acount chứ... he he ... 73$ của tớ...

Sông có thể cạn,núi có thể mòn,nhưng hy vọng zeek..never đi bán cam.Hy vọng chân lý này luôn đúng.há há há.....

một chân lý mới " không có gì là tồn tại mãi mãi , nó chỉ scam từ trang này rùi lập trang khác tiếp tục scam "
cam là chuyện ai cũng biết rồi nhưng vấn đề là chúng ta có nhanh chân kiếm được 1 ít trước khi họ cam không thì đó mới là nghệ thuật !

Có gì lạ đâu!

Tại nó mắc tổ chức họp hành gì đó

Nên nó chuẩn bị cho cuộc họp, nên lơ là việc pay
có trễ so với dự kiến 3 ngày

Nhưng cuối cùng cũng pay rồi

.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member