Ask Zeek chơi khó quá

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Tình hình là cài lại win bị mất pass đăng nhập:
Sorry, but the username and password combination is not valid.

Please use your browser's Back button and try again.

Mà zeek lại không có chức năng lấy lại pass:

An error occurred on the server when processing the URL. Please contact the system administrator.

Giờ làm cách nào lấy lại pass bây giờ hả mọi người

ớ zeek có forrgot chứ nhỉ?:D ko forgot đc à? mail cho nó xem :D

Ko phải là khó chơi mà nó bắt ép ai bị mất pass thì phỉa email cho nó _ _! Thông qua đó no kiểm tra dc tài khoản của mem lun _ _!

Hình như chức năng đổi pass của nó cũng không thực hiện được thì phải! Em đổi mấy lần rồi mà không được, vẫn về pass cũ!

hix thôi gửi sớm cho nó vậy không ngày mai lại hụt 1 ngày :(

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

mà gửi mail thế nào vậy các bác ko thấy contact us đâu cả

chào bạn , bạn làm theo cách sau. gõ vào trình duyệt cú pháp sau www.username(của bạn).zeekrewards.com rồi bấm vào login sẽ thấy username của bạn có sẵn rồi. bấm vào click here ở dòng quên pass. rồi vào email lấy pass thôi, Zeek nó khác người là thế, nếu mất email coi như mất tài khoản luôn :)

Hình như chức năng đổi pass của nó cũng không thực hiện được thì phải! Em đổi mấy lần rồi mà không được, vẫn về pass cũ!
bạn đổi pass bạn phải có cả chữ lẫn số mới đổi đc bạn ạ :D

chào bạn , bạn làm theo cách sau. gõ vào trình duyệt cú pháp sau www.username(của bạn).zeekrewards.com rồi bấm vào login sẽ thấy username của bạn có sẵn rồi. bấm vào click here ở dòng quên pass. rồi vào email lấy pass thôi, Zeek nó khác người là thế, nếu mất email coi như mất tài khoản luôn :)
Cao nhân là đây ;) Chuẩn không cần chỉnh

nhờ pro nào đi bác
hôm trước nghịch dại cũng bị thế nhờ đc a lee tìm lại cho :D

hix thôi gửi sớm cho nó vậy không ngày mai lại hụt 1 ngày :(

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

mà gửi mail thế nào vậy các bác ko thấy contact us đâu cả
cái quên pass này ko phải contact,làm như mình hướng dẫn ở trên là được, muốn contact bạn phải vào backoffice rồi vào mục Contact Affiliate Services

không được bạn ơi, nó vẫn báo như trên

không được bạn ơi, nó vẫn báo như trên
thế này nhé. ví dụ username của bạn là korokke thì bạn gõ vào trình duyệt www.korokke.zeekrewards.com nhấn enter, chờ load hết rồi bấm vào login. ở ô username sẽ hiện sẵn korokke ,bạn nhìn xuống dòng dưới thấy Forgot Your Password? Click here. thì bạn bấm vào click here . Zeek sẽ gửi 1 email trong đó có chứa pass của bạn, không thấy email thì chờ 1 tý, email yahoo hay bị chậm

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

mình vừa làm thử, có email báo pass về ngay lập tức,mình dùng gmail

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

You Password has been emailed to the address we have on file.

thế này nhé. ví dụ username của bạn là korokke thì bạn gõ vào trình duyệt www.korokke.zeekrewards.com nhấn enter, chờ load hết rồi bấm vào login. ở ô username sẽ hiện sẵn korokke ,bạn nhìn xuống dòng dưới thấy Forgot Your Password? Click here. thì bạn bấm vào click here . Zeek sẽ gửi 1 email trong đó có chứa pass của bạn, không thấy email thì chờ 1 tý, email yahoo hay bị chậm

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

mình vừa làm thử, có email báo pass về ngay lập tức,mình dùng gmail

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

You Password has been emailed to the address we have on file.

mình làm y hệt rồi, nó vẫn báo như thế :|

mình làm y hệt rồi, nó vẫn báo như thế :|

chào bạn, lỗi quên pass thì bạn làm theo cách của mình, còn lỗi dưới thì bạn chờ vài tiếng, hoặc đến sáng mai là được,chứ mình không tự fix được đâu,

vào cái link tuyển ref của bạn ấy. nhấn forget pass. pass sẽ tự động đc chuyển về email. Lúc trước có bị 1 lần may mà tìm ra cách này =))

Mình paid mà phải đợi 3 tuần tiền mới về, liệu acc có die trước 3 tuần ko nhỉ @@

:m131: đâm chọt j ko mà sợ die

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,380
170,497
Latest member
supportonlineat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back